หัวข้อ: เสื้อที่ระลึกบ้านมหา พร้อมให้ท่านจับจองเป็นเจ้าของแล้ว

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    บู๋ยย มาหาใส่เสื้อโตน้อยแท่ะน้อผุทางเทิ้งนิ บ่แม่นซื้อ(ไล่)แจกสาวบ่น้อ เบอร์เอ็ม ทุกสี พะนะ
    มองต่าง..อย่างปลง

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ นิลมณีหยก
    สวยคะเจ้ปุ้ย ยามใด๋สิเปิดให้จองคะ ::)

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    งามๆ ครับเจ๊ ขอฟ้าขาวนำเด้อ สีชมพูกะคือซิหวานโพด บ่อยากเพิ่มเข้าไปอีกนั้นนา...:g::)

ขอสีชมพู ไซต์ ผู้หญิงนะค๊า...สวยมากเลยค่า
    *(๏?ิ_?ิ๏)* เมื่อตะวันนิทรา ฟ้าจะรอพบจันทร์ ฉันจะฝันถึงเธอ *(๏?ิ_?ิ๏)*
    ?W?lcom? T๐ Baanmaha.Com?

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3
    เจ้ จ๋า น้องหล่า เอาสีน้ำตาลกับสีขาวเด้อจ้า ขอบคุณค๊า..8) (t
    :heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวไทเลย
    :g:g:g:g
    แบบคอกลมบ่มีติครับ
    หรือมีตะแบบโปโลติครับ
    ถ้ามีกะจองแบบคอ-กลม เบอร์ เอ็ม
    แล้วกะ แบบโปโล เบอร์เอ็ม ครับ
    :g:g:g:g

สวยดีครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวไทเลย
    เพิ่มเติมครับ
    พอดีหว่าเบิ่งคักๆแล้ว มีสองแบบ
    แบบหนึ่ง คือโปลิศ อีกอันหนึ่ง ไฟร์เรสคิวส์ เน๊าะ
    ผมขอเป็น ไฟร์เรสคิวส์ เด้อครับ
    ถ้ามีคอ-กลม กะยิ่งดีครับ อิอิ
    หลายโพดบ่หนิ
    ::)::)::)::)

สวยค่ะ เจ้ สวยมาก ออม จองด้วยนะคะ แต่ ขอไซ้เล็กสุดนะคะเจ้
    อย่าลืมเด้อ จ้า สาวบ้านมหามีแต่ผุเอวบางร่างน้อยเด้อจ้า เจ้ จะมีคน
    กินดีอยู่ดี กะสิมีแต่ น้องมิสบ้านมหา ล่ะน้อ น้องหมูน้อย ออม ::)::)::)::)
    จังได๋ กะขอจองนำเด้อจ้า เจ้ปุ้ย สามตัว เอาโตน้อยๆ อิอิ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวชัยภูมิ
    โตละท่อได๋ครับแล้วมีสีได๋แน่

น้ำตาล
    Guest
    สวยดีจ้า..ของจองสีชมพูเด้อจ้า..เอากี่ตัวเดี๋ยวมาบอกอีกครั้งจ้า....8)8)