หัวข้อ: โลโก้ติดเสื้อบ้านมหา

แหะๆ คุณยายขา หนูตุ๊กลงวินโดว์ใหม่ ฟ้อนต์หายเกลี้ยงเลยค่ะ
    ที่เคยใช้ได้กะได้บ่ได้ เป็น งง อยู่นี่จ๊า ...... เดี๋ยวไปแก้ใน shop7 ให้ละกันเนาะ

ส่วนโตหนังสือติดเสื้อนะคะ พี่ปุ้ย รอแป๊บ น้องขอคิดก่อน
    เอาสีน้ำเงินเนาะ เพราะเสื้อขาว น่าจะเวิร์คนะคะ ใช้ดิ้นสีน้ำเงินออกเลื่อมน่ะค่ะ
    *(๏?ิ_?ิ๏)* เมื่อตะวันนิทรา ฟ้าจะรอพบจันทร์ ฉันจะฝันถึงเธอ *(๏?ิ_?ิ๏)*
    ?W?lcom? T๐ Baanmaha.Com?

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวพรรณานิคม
    สีครามน่าสิเข้มกว่านี้จั๊กหน่อยครับ
    [*] สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์
    [*] เกี่ยวกับลิขสิทธิ์
    [*] ทำเนียบกองทุนเว็บไซต์ บ้านมหา

อุอุ หนูทำไม่ด้ายยยยยยยย ค่า เจ๊ปุ้ยค่า คิดบ่ออกอ่ะ หมุ่นอะยะ เอาฟ้อนต์สำเร็จนี่หล่ะเนาะ

*(๏?ิ_?ิ๏)* เมื่อตะวันนิทรา ฟ้าจะรอพบจันทร์ ฉันจะฝันถึงเธอ *(๏?ิ_?ิ๏)*

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    ..ส่อยลงควมเห็นนำเด้อจร้า..

สีน้ามเงิน ของผู่ใหญ่ หรือบ่กะท่านสุภาพบุรุษเนาะจ้า สีฟ้าของวัยรุ่น อุอุ.แม่นบ่อยาย.8).
    ..แบบตัวหนังสือสวยเหมิดน้องตุ๊ก เลือกยากยุ แต่ถ้าเน้นให้มองเห็นแล่วอ่านง่าย และจำได่ดี น่าจะเป็นแบบที่ ๗ จ้า8)
    มองต่าง..อย่างปลง

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    หล่าตุ๊กจ๋าที่ยายแนะนำคือภาษาไทยจ้า ( แบบฟ้อนต์ DSN MonTaNa )

(เอาโลดหล่าแบบได๋กะงามคือกัน )
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ขอบคุณค๊าน้องตุ๊กตารอให้หัวหน้ามาเลือกเนาะ 8)
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    ตกลงเอาอันนี้ครับ....

โตหนังสือกะตามยายซิง

ตัวหนังสือที่แขนเสื้อ เอาลำดับที่ 2 ครับ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    แบบนี่นะคะหัวหน้า งั้นก็ให้น้องตุ๊กทำมาให้ใหม่
    แล้วปลายแขนหล่ะคะ ใส่เว็บบ้านมหาใช้ฟอ้นไหนอ่ะคะ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

มาแล้วจ๊า บทสรุป ของ บิ๊กหญ่ายยยยย

ส่วน แขนเสื้อนะคะ

สวยคับเอื้อยครู ผมขอจองไว้ก่อนเด้อคับผม 8)8)
    ชะตาฟ้าลิขิต...แต่ชีวิตเป็นของข้า

Tags for this Thread