มาแล้วค่ะ โลโก้ติดเสื้อจ๊า เจ๊ปุ้ยขา....

ตุ๊กเฮ็ดมา 2 แบบนะคะ ตัด URL ออกตามที่บอก
แล้วก็สีฟ้าคราม ตามที่อยากได้ ว่าแต่ สีฟ้าครามนี่ ครามเข้มปานได๋ค๊า
ตุ๊กกะไปเลือกฟ้าครามๆ หลายครามโพดเลยออกมาได้จั่งซี่นะคะ ควรมิควร แล้วแต่จะกรุณา ค่า
โลโก้ติดเสื้อบ้านมหา โลโก้ติดเสื้อบ้านมหา

อันนี่สีเดิม แต่เพิ่มความเข้มขึ้นของขอบขึ้นนิดหน่อยค่ะ
โลโก้ติดเสื้อบ้านมหา

ส่วนอันนี้กะฟ้าครามตามที่บอก แต่จักครามจั่งได๋ปุ๊ เลือกบ่ถืก หลายครามโพด โลโก้ติดเสื้อบ้านมหา

แก้ไขใหม่ตกลงเอาอันนี้ครับ...