หัวข้อ: เผลอลบโปรแกรม sound drive ช่วยด้วย

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ bootchai

เผลอลบโปรแกรม sound drive ช่วยด้วย

ตอนนี้เครื่องไม่มีเสียงเลยครับ ฟังเพลงก็ไม่ได้อะครับ ท่านผู้มีความรู้ ช่วยทีเถิดครับ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    ลง Driver sound card ใหม่ซิครับ

ลองดูว่ามันออนบอร์ด หรือ เป็น card
    ถ้าออนบอร์ดส่วนมากจะมีสองรุ่น SoundMax กับ อะไรหว่าจำไม่ได้
    ส่วนถ้า sound card แยก จะเป็น creative ซะส่วนมาก

เข้าไปที่ official website เข้า download หรือ support ก็จะมีรุ่นให้คุณเลือกโหลดแล้วครับ

ไม่ก็หาแผ่นที่มากับเครื่องมาลงใหม่

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวหนองกี่
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tuaeng
    ลง Driver sound card ใหม่ซิครับ

ลองดูว่ามันออนบอร์ด หรือ เป็น card
    ถ้าออนบอร์ดส่วนมากจะมีสองรุ่น SoundMax กับ อะไรหว่าจำไม่ได้
    ส่วนถ้า sound card แยก จะเป็น creative ซะส่วนมาก

เข้าไปที่ official website เข้า download หรือ support ก็จะมีรุ่นให้คุณเลือกโหลดแล้วครับ

ไม่ก็หาแผ่นที่มากับเครื่องมาลงใหม่
    ตามนั้นเลยครับ ถ้าเผลอลบอีหลี แต่ถ้าจำบ่ได่ หรือว่าลืมคราว กะลองเช็คเบิ่งมุมขวาล่าง(system try แมนพิมพ์จั่งซี่บ่ฮึ) ว่า พ้อรูปลำโพงบ่ คั่นบ่เห็นเลย กะไปทางเขาแล้วล่ะ
    ให่ฟ้าวทันปีใหม่เด้อครับ
    สวัสดีปีใหม่ครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ bootchai

เสียงหาย

ขอบคุณอ้ายเทิงสองคนหลายๆ ครับ เดี๋ยวสิลองเฮ็ดเบิ่งเด้อครับ จังได๋กะแวะมาเบิ่งบ่อยๆแหน่ครับ สวัสดีปีใหม่คือกันเด้อ ขอให้ Happy Happy ซู๊ดๆๆ::)::)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์

Re: เผลอลบโปรแกรม sound drive ช่วยด้วย

ไม่รู้ว่าทำได้หรือยังครับ ถ้าได้แล้วก้อไม่เป็นรัย ถ้ายังไม่ได้เมลล์มาหาป๋มนะ tadum.81@hotmail.com ครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ผู้ฮ่ายใหญ่

Re: เผลอลบโปรแกรม sound drive ช่วยด้วย

ใช้ของหยังละครับ mail ,เด้อคับอยากได้โตได๋มีเบิด mscspecial@hotmail.com

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์ Re: เผลอลบโปรแกรม sound drive ช่วยด้วย

ขอบคุณหลายๆเด้อ มีหยังรบกวนอีกกะสิถามอีกเทื่อเด้อ :g:g:g:g:g:g

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6

น้ำใจงามๆนี้ หาได้ที่บ้านมหาเนาะครับ

Tags for this Thread