หัวข้อ: หากเจอสมาชิกใหม่ ปล่อยลิ้งค์สด วางอีเมล์ แจ้งผมด่วน

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

เสียงอุทาน หากเจอสมาชิกใหม่ ปล่อยลิ้งค์สด วางอีเมล์ แจ้งผมด่วน

ด้วยในช่วงนี้มีผู้ไม่หวังดีกำลังออกก่อกวน ตามเว็บไซต์ต่างๆ
    ที่มีระบบฟอรั่ม หรือเว็บบอร์ด ที่มักนำลิ้งค์เว็บไซต์ต่างๆ และอเมล์
    มาโพสต์ในกระทู้ ซึ่งจะแอบแฝงมากับการตอบกระทู้ ส่วนมากจะเป็น
    เว็บไซต์ที่มีไวรัส หรือโทรจัน เมื่อคลิกเข้าไปจะโหลดไวรัสเข้าเครื่องทันที
    โดยที่เราไม่รู้ตัว

จึงแจ้งมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    รับทราบจ้า เห็นจะแจ้งโดยด่วน ค๊า
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

ได้โปรดอย่าวางยากันเด้อจ้า...เด็กน้อยยิ่งบ่มีความรู้เรื่องคอมอยู่ พอคอมเด็กน้อยเป็นอีหยังไปกะคงจะหัวใจสลาย...ไปกับคอมจ้า...เห็นใจเด็กน้อยบ้างเด้อจ้า...ได้โปรดจ้าได้ทำเช่นนี้เลยนะคะ...ขอร้องจ้า...จุ๊บ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ นิลมณีหยก
    จ้าเดี๋ยวคั่นเห็นสิบอกทันทีจ้า

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ขอบคุณครับที่แจ้งมา //น้องๆถ้าเจอก็แจ้งเข้ามา เผิ่นสิได้ตรวจสอบ ที่มาที่ไปก่อนลบ //เพราะว่าทุกวันนี้ต้องเฝ้าระวัง ผู้ไม่หวังดี ปะปนเข้ามา ก็มีหลายรูปแบบ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    เว็บเพื่อนผมกะเจอไปแล้วครับเมื่อ 3 วันที่แล้ว
    รับทราบครับท่าน01

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    รับทราบค๊า ถ้าเจอจะแจ้งให้ทราบนะค๊า
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

น้ำตาล
    Guest
    รับทราบจ้าอ้าย...เจอแล้วจะแจ้งทันทีค่ะ..

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    เจอแล้วคร๊าบบบ หัวหน้า

http://www.baanmaha.com/community/sh...204#post214204
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    หว่ายๆๆ..เว่าเป็นตะย่านแท่ะท่าน เดี้ยนแฮงคลิกเข่าไปเบิ่งดีๆซะล่ะ..โอ้ยยเนาะหาเฮ็ดกันเด้อ..