หัวข้อ: ขอเชิญร่วมแสดงความยินกับความสำเร็จของสถานีวิทยุออนไลน์บ้านมหา

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ข้าวปาด
    บล็อก
    1
    ดีใจนำจ้า ขอเป็นกำลังใจ ไห้ดีเจเหมิดทุกท่านจ้า

คักแท้ฮึดีเจบ้านลุงมหานี่แมะ...สุดยอดเลยจ้า.... I Love Dj

นี่ชนาดดีเจเด็กน้อยเบอร์ 5 บ้าเห่อยังบ่แสดงโตนะเนี้ย...
    จะแสดงตัวพร้อมดีเจบ่าวเสื้อฟ้านั่นล่ะจ้า...ยอดซิได้ทะลุเป้า
    ผ่านไปขึ้นยอดบักพร้าวแล้วกะซิดิ่งลงดินมุดไปโผล่
    หม่องใด๋น้อ
    ::)::)::)

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ยินดีนำเด้อกับความสำเร็จอ้ายชาย แต่ผมกะบ่อมีเวลาฟังนำเพิ่นดอก คาแต่ยากเวียกยากงานหลายพี่นอ้งเอ้ย

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สาวบ้านนา
    อันนี้พลาดบ่ได่ แหม ดีเจกะเสียงหล่อ ดีเจสาวกะเสียงไส ปริ้ง ซันท์ กะหยังติด ยินดีด้วยจ้า

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    เอาใจส่อย และขอเป็นกำลังใจให้ดีเจทุกท่านนะคะ ว่างๆกะสิเข่าไปฟังเพลงนำดอกเด้อ จ้า..

น้ำตาล
    Guest
    ขอแสดงความดีใจนำจ้า...ดีเจสาวเสียงหวานเนาะ..ดีเจหนุ่มเสียงทรมานใจสาวแม่ฮ่างแม่ม่าย จ้า...สุดยอดเลยจ้า...ต่อไปเรตติ้งสิพุ่งคักกว่านี้..เมื่ออ้ายดีเจชาญ.มาจัดค๊า..อิอิ.

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3
    I love DJ Baanmaha...(t
    :heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฝนหลวง
    อยากฟังได้คือแตกี้แท่น้อบอซั่นผู้ฟังเพิ่งอีกหนึ่งท่านแท่ๆ
    อยากเข่าไปฟังอยู่คับแต่เข่าไปแล่วมันบ่อมีเสียงสงสัยitมันบล็อกไว่
    จังได๋ผมกะจะคอยเป็นกำลังใจไห่ทุกดีเจหละคับ
    พีน้องบ้านมหาม่วนผมกะมีหมูคุย

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ miaw
    ขอแสดงความดีใจนำจ้า ขอเป็นกำลังใจให้ดีเจ ทุกคนจ้า:g:g:g:g

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    ขอบคุณทุกๆกำลังใจครับผม ดีใจที่สุดเลยครับ ที่สมาชิกให้ความนิยมวิทยุออนไลน์
    และยอมรับวิทยุออนไลน์บ้านมหาเป็นอีกหนึ่งทางเลือกของท่าน ขอบคุณครับ