หัวข้อ: งวดนี้มีมาให้ พิจารณาอีกแล้วค่ะ วันที่16/6/2008

งวดนี้มีมาให้ พิจารณาอีกแล้วค่ะ วันที่16/6/2008

62 42 64 ลองดูนะคะ ตัวเต็งค่ะ

ตัวกันไว้ นะคะ 40 92

แล้วอย่า ลืม เคล็ดลับ ที่บอกไว้ แต่ งวด ที่แล้วนะคะ

แล้วแต่ จะพิจารณาค่ะ ขอให้เพื่อนๆ โชคดีนะคะ

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    ฮ่วย พี่ออม งวดนี้บ่เข้าล้อค น้องเลย แมะ แต่จะพิจารณา จ้า อิอิ::)::) ขอบคุณค๋า
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ได้คุยกับนองออมทางโทรศัพท์กะสําถืกเลขนั้นละ อิอิๆๆ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สาวบ้านนา
    ปั่ดโถ้ คือมาเว้าหวานแทะ เค้ามาบอกเลขเด้อ อ้ายเซียง555

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฝนหลวง
    เคล็ดลับหยังสาวออม
    ซอยสอนพิเศษไห่แนน้าซื่อเลขบอเป็น

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    ทุ่มสุดตัวอีกแล้วงวดนี้ งวดที่แล้วบ่รู้เคล็ดลับเลยอด ::)::)

ยังไงก็ อย่าหวังรวยทางลัดให้ มากนะคะพี่น้อง
    คิดสะว่า เหงื่อไม่ ตก ไม่ได้มาง่ายๆหลอกค่ะเงินน่ะ
    แต่ บางคนอาจจะมีโชค ก็ไม่ว่ากัน

พี่ บ่าวเซียงน้อย แม๋พูดให้ ออม เขินเลยนะคะ
    หมู มักโตได๋กะซื้อเอาโลดน้องหล่า
    Jong714 คะ ไปอ่าน งวด วันที่1นะคะ ถ้าอยากรู้เคล็ดลับ อิอิ
    เฮียเต็ม ทุ่มสุดตัวเลยเฮีย ขายบ้านเลย อิอิ บ่มีที่อยู่ มาอยู่ นำออมนี่ ออมยินดีต้อนรับจ้าอิอิ พี่บ่าวคนเดิม ซื้อ เลขเป็นนำเขา ยุติอ้าย

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ นิลมณีหยก
    อันนี้กะเจ้าแม่หวยทุกงวดต้องมีมาให้เสี่ยงโชคโทรไปซื้อหละเบาะเอื้อยคั่นถูกซื้อขนมมาฝากน้องนำแน่เด้อ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    น้องออมพลาดไปนิดหน่อยน๊อครับงวดนี้ อ้ายก็ถูกรัปทานไปเล็กน้อย งวดหน้าเอาใหม่เด้อครับน้องออม อิอิๆๆ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สาวบ้านนา
    เมิ่ดไป800บาทครับเดือนนี้ งวดที่แล้ว 600 บ่ซันจ่ายซั่ม

Tags for this Thread