หัวข้อ: คําขอบคุณจากใจจริงของทีมงาน

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    เพื่ออ้าย เอ๊ย บ้านมหา หญิงเป้ยขออยู่ตลอดไปเหมือนดาวคู่เดือน เหมือนกาแฟคู่กับคอฟฟิี่เมท ::)
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จ๊ะเอ๋
    แม้ทะเลจะไร้คลื่นที่ซัดสาด
    สัตว์ประหลาดสาบสูญการ์ตูนหาย
    อุลตร้าแมนถูกมดเอ็กซ์รุมกัดตาย
    ก็ไม่วายหัวใจคิดถึง....บ้านมหา

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA
    สำหรับจอยแล้วบ่หนีไปไส่แน่นอนจ้าจะอยู่เคียงข้างบ้านมหาไปเรื่อยจนกว่าพี่น้องสิไล่ออกจากบ้านไปพุ้นล่ะ เข้ามาบ้านนี้ยามใด๋สิเศร้าปานใด๋เข้ามาแล้วกะมีความสุขกลับออกไปยามนั้น บางครั้งนั่งแชตอยู่กะหัวเราะออกมาซือ จนพ่อใหย่กับลูกชายถามว่าแม่เป็นอะไรคือหัวเราะพะนะ ในใจเค้าสิว่าจอยเป็นบ้ายุดอก นั่งเบิ่งโตหนังสือแลนซือๆๆกะหัว ขอบคุณทีมงานทุกคนค๊าและดีเจทุกท่านที่มอบความสุขด้านเสียงเพลงม่วนๆๆมาให้คนไกลบ้านฟังตลอด คลายความคิดฮอดบ้านไปได้เยอะเลยจ้า
    ปล. สาวเมืองอุดรคนนี้ จริงจัง จริงใจ และอยู่เคียงข้างบ้านมหาตลอดไปค่ะ
    :g::):g

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    หมู กะมาอยู่ในบ้านกะนานโดนเนาะ กะสิอยุ่ต่อไปจ้า จะอยู่เป็นแรงใจ กำลังใจ ให้ทีมงานบ้านมหาทุกๆๆคนเลยค่ะ :g:g:g:g สู้สู้ บ้านมหาดอทคอม
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3

พบปะพูดคุย อะ อะ ....รักดอก.....จึงหยอกเล่น 5555555555

////nuzing>>>ท่านประสบผลสำเร็จแล้วที่กระชากดวงใจวัยรุ่นอย่างดิฉัน

จากอดีตยายหน้าตาดู ดี๊ดี ส๊วยสวย อะ อะ ....รักดอก.....จึงหยอกเล่น 5555555555 (t

มาดูหน้าดิฉันในปัจจุบันวันนี้สิ สะใจละซี๊บ่าวลูกเขยเซียง + บคด.ที่ทำให้ยาย..

>>>>>>>ขุมตาดำปื้อ ๆ อะ อะ ....รักดอก.....จึงหยอกเล่น 5555555555 อะ อะ ....รักดอก.....จึงหยอกเล่น 5555555555 อะ อะ ....รักดอก.....จึงหยอกเล่น 5555555555

>>>>>>ดิฉันกะบ่เสียใจดอกเพราะหว่ามีหมู่ป่วง + เป็นบ้านำกัน อะ อะ ....รักดอก.....จึงหยอกเล่น 5555555555 (t (t

ปล.คาจ่ม ลืมขอบคุณ ขอบคุณเด้อค่ะที่เฮ็ดให้ขี่ฮ่ายแห่งตื่มตดเหม็นค่ะ อะ อะ ....รักดอก.....จึงหยอกเล่น 5555555555 ::) ::)

ยายแหมะ ซ่างมาว่าให่ตะของกะเป็นเนาะ..... อั่น พาลูก พาหลาน ขุมตาดำ ทั่วบ้าน หึยยยย อะ อะ ....รักดอก.....จึงหยอกเล่น 5555555555 ::)
    :heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ชี้แจงเพิ่มเติมนิดหนึ่ง.. เรื่องการตั้งกระทู้เตือนในม่องประชาสัมพันธ์ เพราะว่าน้องๆแจ้งเข้ามาว่าอยากให้ตั้งกระทู้ในหมวดนั้นเผื่อว่าสมาชิกสิได้เห็นกันทั่วถึง.. น้องๆบางคนอาจสิยังบ่อรู้สืบเนื่องมาจากวานนี้ มีผู้ไม่หวังดีเข้าไปโพส แสดงความเสียใจ ในการจากไป ของดีเจบ้านมหาเฮาคนหนึ่ง(ขอสงวนนาม) ทําให้น้องๆและสมาชิกในเวบเฮาสอบถามกันจ้าละหวั่น และเป็นห่วงดีเจคนนั้น เล่นเอาป่วนไปทั้งเวบฯวานนี้ ทางบ่าวเซียงน้อยเองก็รับสาย ตลอดวานนี้ ยิ่งดีเจคนที่ถูกให้ร้ายยิ่งไม่ต้องพูดถึง//จากการเช็คและพูดคุยกับดีเจเผิ่นก็ไม่รู้ถึงที่มาที่ไปของผู้ไม่หวังดีนี้ ซึ่งเรื่องแบบนี้บ่อสมควรสิเอามาโพสต์หรือว่าล้อกันเล่นอยู่แล้ว// ทางพวกอ้ายและทีมงานจึงเห็นควรตั้งกระทู้แจ้งเตือนในหมวดนั้น เผื่อให้สมาชิกได้ทราบกันทั่วถึง รวมไปถึงสมาชิกใหม่สิได้รับรู้ใว้นําสิบ่อได้โพสต์หยังตามอําเภอใจ ///ถ้าทางทีมงานท่านใดต้องการรายละเอียดมากกว่านี้ก็สอบถาม มาโดยตรงที่บ่าวเซียงน้อยได้ครับ ทางโทรศัพท์ หรือข้อความส่วนตัว ก็ได้ครับผ๊ม
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

รวงข้าว
    Guest
    ยังเป็นกำลังใจให้บ้านมหาคือเก่าจ้า แม้ว่ามีห่างหายไปบ้างในบางเวลาเนาะ

ไปไกลส่ำได๋ กะเมือมาพักเอาแฮงที่บ้านเก่าจ้า.

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มลำซี
    รู้สึกว่าบ้านมหาเป็นส่วนหนึ่งในชีวิตประจำวันไปแล้วครับ
    มื่อได๋บ่ได้มาทักทายพี่น้องคือจังขาดอิหยังไปจักอย่างนิหล่ะครับ
    ร่วมกันสืบสานศิลปะวัฒนะธรรมอิสานไห้อยู่คู่บ้านเฮาตลอดไปครับ

เป็นกำลังไจให้ทุกๆท่านที่เสียสละเวลา ความเป็นส่วนโตมาดูแลเวปไห้ดำเนินไปได้ครับ
    :g:g:g:g:g

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ กฤษฎายุทธ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับสำหรับคำอวยพรวันคล้ายวันเกิด จากทีมงาน บ้านมหา ชึ่งเป็นคน ที่ 4 ที่อวยพรให้ผม... คนที่1 คือ พ่อ 2. คือ แม่ 3.คือ แฟน 4. คือทีมงานบ้านมหา แค่นี้แหละครับที่จำวันเกิดผมได้ (เฮ้อ..คิดแล้วก็เศร้าใจไม่มีใครจำได้)แต่ไม่เป็นไรครับเพราะผมเองก็จำวันเกิดของคนอื่นไม่ได้เหมือนกัน....จำได้ไม่กี่คนเองครับ555555ขอบคุณครับขอบคุณครับ

Membership renewed สัญลักษณ์ของ euro
    อ๋อยขอเป็นกำลังใจน้อยๆๆๆ ให้ทีมงานทุกคนนะ ich liebe บ้านมหานะ::)
    Warum kommt meine liebe nicht bei dir an