หัวข้อ: ภูไทกาฬสินธุ์ : โดยวิทยาลัยนาฎศิลปกาฬสินธุ์ สถาบันนาฎดุริยางคศิลป์ กรมศิลปากร

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ pddc54
    ขอบคุณมากครับ สำหรับคำติชมของทุกท่าน
    คิดอยู่นานกว่าจะกล้านำมาโพสต์เพราะแผ่น vcd ค่อยข้างเก่ามาก สะดุดเป็นระยะเลย
    แต่ก็น่าเสียดายถ้าไม่ได้นำมาเผยแพร่ให้ผู้ที่ชื่นชอบได้ชื่นชมกัน
    ว่าง ๆ จะนำการแสดงอื่น ๆ มาโพสต์อีกครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    ฮ่าๆๆ ตอนนิบ่ว่างวะติ๊...

jamesth
    Guest

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์ สวนมากครับ

ขอบคุณหลายๆ ครับ
    งามแท้ๆ มีชุดอื่นบ่ครับ
    อยากเบิ่งอีกครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวทุ่งศรีภูมิ
    :gขอบคุณครับผม ที่นำเสนอให้รับชมรับฟัง(t
    จั้งได๋กะรอเบิ่งรอฟังชุดต่อไปยุเด้อครับผม:)

ปลั๊กไฟ
    Guest

การแสดงสวยมาก ๆ มากครับ แต่มีแบบที่โหลดได้ไหมครับจะเอาไปสอนเด็กนักเรียนครั บ

ถ้ายังไงช่วยรบกวนเอามาลงแบบที่โหลดได้หน่อย หรือส่งมาที่เมลล์ก็ได้ครับ จะเอาไปสอนเด็กนักเรียนครับ รบกวนด้วยนะครับ อยากได้ชุดอื่น ๆ ด้วย จะเป็นการแสดงหรือเพลงประกอบการแสดงก็ได้ครับ ที่เมลลืนี้นะครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับPlugfi@hotmail.com

คนเมืองแป๊ะ
    Guest

เรื่องฮิตน่าอ่าน

ม่วนนนนนครับ สมัยเรียน กะอยากเรียน นาฎศิลป์ นี่ละ แต่บ่ได้เรียน เผิ่นว่าย่านเฮาเป็นผู้ชาย นะฮะ::)::):g

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ สาวภูไทกาฬสินธุ์

คิดฮอดบ้าน

เห็นแล้วคิดฮอดบ้าน ลำภูไท ภูไทเขาวง

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ kittipol
    งามมากๆครับ อยากดูอีกๆๆๆ

อ้ายทิดเคน
    Guest
    ทั้งงามเเละคิดฮอดบ้านอย่างเเฮง:g

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ หมากกะเบา

Re: ภูไทกาฬสินธุ์ : โดยวิทยาลัยนาฎศิลปกาฬสินธุ์ สถาบันนาฎดุริยางคศิลป์ กรมศิลปากร

ไผมีวี ซี ดี โปงลางงามๆเอามาเบิ่งอีกแน่เด้อพี่น้อง เบิ่งไปนำน้ำตาซึมไปนำคึดฮอดบ้านแฮงRe: ภูไทกาฬสินธุ์ : โดยวิทยาลัยนาฎศิลปกาฬสินธุ์  สถาบันนาฎดุริยางคศิลป์ กรมศิลปากร