หัวข้อ: พ่อจ๋า กลับมาสักนาทีก่อนได้ใหม

พ่อจ๋า กลับมาสักนาทีก่อนได้ใหม

พ่อจ๋า กลับมาสักนาทีก่อนได้ใหมพ่อจ๋า.....กลับมาหาลูกสักนาที....ก่อนได้ใหมพ่อจ๋า กลับมาสักนาทีก่อนได้ใหม

อย่าให้ลูก.....ยืนอยู่ตรงนี้.........กับหัวใจที่อ่อนล้า

แค่นาทีเดียว...ได้โปรดเถอะพ่อ.....กลับมา

ให้พ่อตื่นลืมตา.....มากอดลูก........ค่อยจากไป

น้ำตาลูกใหล....ร้อนผ่าว........บนใบหน้า

โอ้พ่อจ๋า....หัวใจลูกร้อนกว่า........พ่อรู้ใหม

มองเห็นพ่อเลือนราง......เพราะม่านน้ำตา.....บดบังไป

กับภาพที่พ่อ.....นอนเหยียดกาย......แล้วเดินไปจากกัน

ละลายหมดแล้ว........หัวใจลูก

เหลือเพียงก้อนเนื้อ.....ที่ยังเต้นใหวอยู่.....เท่านั้น

ชีวิตที่เหลืออยู่.....ก็ไม่รู้......จะอยู่ยังไงกัน

ชีวิตของลูก......จะยืนอยู่กับวัน......ที่ไม่มีพ่อได้อย่างไร

ตื่นมาสักนิด..........เถอะนะพ่อจ๋า

ตื่นลืมตา....ดูลูกยา.....ก่อนจะได้ใหม

ก่อนที่พ่อ........จะจากลูกยาไป

พ่อช่วยบอก.....ลูกยา......ก่อนได้ใหม

ว่าลูกยา.....ควรทำอย่างไรต่อไป.....กับชีวิตดี

พ่อจ๋า กลับมาสักนาทีก่อนได้ใหม

[radio]http://www.freewebs.com/meomusic1/Song-San-Poh.wma[/radio]

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    :):) ขอเป็นกำลังใจ เอาใจช่อยให้ พ่อเอื่อย ฟื้นเร็วๆๆนะค่ะ น้องส่งใจไปช่อยพี่ออม อีกคนค่ะ

ปล. รอฟังข่าวกะ ดูแลตัวเอง ด้วยเด้อ พี่ออม เดี่ยวบ่สบายไปอีกคน เป็นห่วงค่ะ :)
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    สาธุ ข้าขอวิงวอนสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ขอโปรดจงช่วยชีวิตคุณพ่อของน้องออมสินกลับมาทีเถอะนะขอรับ
    ลูกช้างอยากให้พ่อลูกได้ร่ำลา สักนิดก็พอ ลูกคงไม่ขอมากมายเลยนะขอรับ สาธุ

Super Moderator สัญลักษณ์ของ หมูน้อย
    บล็อก
    17

ห่วงเพื่อนรักจังเลย

ออมจ๋า....เจนนห่วงออมจัง...อย่ากังวลมากนะเพื่อนรัก
    ..ออมต้องยื่นยุเพื่อแม่นะออม..ออมต้องเข้มแข็งนะ...
    .....ออมจ๋า..เจนเป็นห่วงเพื่อนรักออมจังเลย..อย่าร้องไห้นะคนดี...
    ....พ่อคงรับรู้ตลอดว่าออมเป็นห่วงท่านนะ...แต่ท่านคงไม่ดีใจแน่ๆๆที่รู้ว่า
    ..ลูกสาว..ไม่รักตัวเองนะ..ออมต้องดูแลตัวเองนะ..อย่างให้ตัวเองเป็นไรไปอีกคนนะ..
    ....ออมเคยสัญญากับเจนว่าออมจะมาหาเจน...วันที่เจนประสบผลสำเร็จ....
    .....เจนจะยังรอวันนั้นวันที่ออมมานะ...เจนจะรอวันที่ออมมาหา...ออมต้องเข้มแข็ง..
    ....เพื่อนแม่คนที่ออมรักอีกครนะออม....

ห่วงเพื่อนรักจังเลย
    สาวโรงงาน....คนผุฮ่าย
    2-7-51
    "รัก" และ "กำลังใจ" ฉันมีไว้เพื่อแบ่งปัน

และแล้ววันนี้ก็มาถึง วันอาทิตย์ ที่ 6 กรกฎาคม คส 2008
    เวลา 11นาฬิกา 23 นาที17 วินาที พ่อที่มีพระคุณของออม
    ก็ได้ จากออม ไปแบบไม่มีวันกลับมาอีกเลย ความเสียใจ
    ท่วมท้นใจ หัวใจแทบสลาย จะบรรยายยังไง คงไม่ หมด
    ขอให้ พ่อสุดที่รัก ของ ออม ไปสู่ สุคติ อยู่ที่ ที่สวยงาม
    อย่าได้มีทุกข์ใจทุกข์ กาย เลย รักพ่อ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    อ้ายเต็มขอแสดงความเสียใจนำเด้อครับน้องออมสิน
    รักษาตัวเองนะครับ ชีวิตเราต้องก้าวเดินต่อไป สู้ๆ เข้มแข็งนะครับ

ขอแสดงความเสียใจกับออมนะคะ เข้มแข็งเข้าไว้ ขอเป็นอีกหนึ่งกําลังใจให้คุณออมก้าวเดินต่อไปข้างหน้านะคะ
    =>> เดินทางบ่สุดเส้น อย่าถอยหลังให้เขาเหยียบ ตายขอให้ตายหน้าพุ้นเขาสิเอิ้นว่าหาญ <<=

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ข้าวปาด
    บล็อก
    1
    ออม พี่ขอแสดงความเสียใจนำเด้อหล่า เพิ่นไปสบายแล้วล่ะหล่า

ขอไห้ คุณพ่อของ ออม จงไป สู่ สุคติ ไปอยุ่ที่สงบจ้า

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    ขอให้ดวงวิญญาณ พ่อที่มีพระคุณของพี่ออม จงไปสู่สวงสวรรค์ นะค่ะ

เสียใจนำค่ะพี่ออม แข็มแข็งไว้ เพื่อแม่ด้วยนะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ขุนสุราพ่าย
    --- ขอแสดงความเสียใจกับพี่ออมด้วยนะค่ะ. . . เข้มแข็งนะค่ะพี่ออม น้องเป็นกำลังใจให้ค่ะ ---

Tags for this Thread