เรื่องโจ๊กๆๆครับ

ถาม - คุณหมอค่ะ กรณีผู้หญิงขนเยอะจาเป็นอันตรายหรือป่าวค่ะ
ตอบ - เป็นครับ เป็นอันตรายต่อผู้หญิงและผู้ชายด้วยครับ

ถาม - คุณหมอค่ะ ช่วยยกตัวอย่างที่ว่าอันตรายได้ป่าวค่ะจะได้ป้องกันค่ะ

ตอบ - เวลาดันขาจะเก็ง มือจะสั่น เหงื่อจะออกเยอะมาก ทำให้หมดแรงเมื่อดันเสร็จ และทำให้ฝ่ายชายดันลำบากด้วยครับ

ถาม - แล้วจะป้องกันได้อย่างไรค่ะ

ตอบ - ไม่ยากครับ ให้ผู้หญิงประคองอยู่ด้านหลัง ส่วนผู้ชายให้ดันอยู่ด้านหน้า

ถาม - คุณหมอพอจะมีภาพตัวอย่างเวลาขนเยอะ ๆ หรือป่าวค่ะ
ตอบ - มีครับ......

ตอบปัญหาผู้หญิงขนเยอะ ( ต่ำกว่า 18 ห้ามคลิ๊ก)

::)::)::)::)