หัวข้อ: วิธีเปิดใช้งานที่โพสต์ข้อความจากผู้มาเยี่ยมชมใน hi7

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

พบปะพูดคุย วิธีเปิดใช้งานที่โพสต์ข้อความจากผู้มาเยี่ยมชมใน hi7

วันนี้มาแนะนำวิธีเปิดใช้งานระบบโพสต์ข้อความในโปรไฟล์ หรือ
    การเปิดใช้งานที่โพสต์ข้อความจากผู้มาเยี่ยมชมใน hi7 ของเรา
    อันดับแรก คลิกที่เมนู แผงควบคุมส่วนตัว เลื่อนลงมาที่เมนู แก้ไขตัวเลือก เลื่อนมาในส่วน ข้อความและแจ้งเตือน >> ข้อความจากผู้มาเยี่ยม ติกเครื่องหมายที่ช่อง >> เปิดใช้งาน ระบบข้อความจากผู้มาเยี่ยม

ในส่วนช่องถัดลงมา ถ้าต้องการให้โพสต์ข้อความได้เฉพาะคนที่ผูกมิตรกับเรา
    หรือเป็นเพื่อนในรายการ ก็ติกเครื่องหมายที่
    >> จำกัดการโพสต์ข้อความเฉพาะเพื่อน หรือผู้ติดต่อ
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อยเมืองเพชร

เรื่องฮิตน่าอ่าน แสดงความขอบคุณ

8) ขอบคุณ บ่าวคนเดิม มาก ๆ ครับ ที่แนะนำวิธีการเปิดใช้
    hi7 ให้ เป็นประโยชน์สำหรับผมมาก ๆ ครับ ตอนนี้ของ
    ผมเปิดใช้ได้แล้วครับ เพื่อน ที่จะเข้าไปเยี่ยมเยียนผมขอ
    เรียนเชิญทุกท่านนะครับ บ้านอาจจะไม่สวยเท่าไร ต้อง
    หัดตกแต่งไปเรื่อย ๆ ครับ เอ้า เพื่อนคนไหนยังไม่ทราบ
    วิธีเปิดใช้เชิญได้เลยครับ 8)

ขอบคุณหลายเด้อครับ มั่วเอาเองจนดึกมาหลายมื้อแล้ว ขอบคุณครับ แวะมาทักทายทางนี้นำแหน่เด้อ ยินดีต้อนรับสุคนครับ ::)

Queenie
    Guest
    ต้องขอบคุณมาก ๆๆๆ เลย ค่ะ ที่แนะนำ วิธีเปิด Hi 7 ไม่งั้น คงเปิดไม่เป็น อิอิอิ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    แฟนพันธุ์แท้ไฮ7 อ่านที่นี่ครับ....ข้อความในเก่าไป ไร้สาระ ฝากลบด้วยน่ะจ๊ะ
    กลัวข้อมูลจะเต็มเร็ว.....8)

อ่านไว้ก่อนเผื่อมีคนมาถามสิได้ตอบได้พะนะ...อิอิอิ...ว่าแต่อ่านแล้วเวลาเขามาถามตอบบ่ไดไม่เข้าใจกะสิบอกให้เพิ่นมาอ่านเองละเน๊าะ ...::)::)::)

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1

ความเยือกเย็น

เอาข้อมูลมาเพิ่มเติมครับ

Tags for this Thread