หัวข้อ: ดีเจปอ ถุกทิ้งร้าง พะนะ 555

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ดีเจปอ บ้านมหา

ดีเจปอ ถุกทิ้งร้าง พะนะ 555

ดีครับพี่น้องบ้านมหาที่รักทุกท่านครับ มื่อคืนนี่ ( 17 ก.ค. 51 ) เวลา ค่อนคืนเเล้วล่ะ ดีเจปอ จัดรายการอยู่ดีๆๆครับ สมาชิกบ้านมหาบ่มีจักคน งึดหลาย ถิ่มดีเจปอ ยุ่คนเดียวเเมะครับ ย่านผีขนาดเลย 555555 จขักเว่านำไผเเนดอกล่ะว๊า 3-4 คน เเต่รุ้สึกว่า บ่เเม่นสมาชิกนะครับ เผิ่นเเวะมาฟังเพลง พะนะ มีหลักฐานนำเด้ บ่ได้เว่าลอยๆๆ อันนี่ กะดายยยยย 55555555 เว่าสุ่กันฟังซื่อๆๆดอกครับ ม่วนๆๆบ่มีเเนวเฮ็ด

ดีเจปอ ถุกทิ้งร้าง  พะนะ 555

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    มาเป็นตะเหลือโตนแท้ละท่าน...แต่กะมีแฟนเพลงฟังยุ 18 ท่าน :g

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ป๊าดดดดด 18 คนผู้ฟังก็เป็นช่วงที่ปุ้ยพักเที่ยงนี่น๊า แม่นบ่ท่านดีเจสุด handsome

ปล.ไดอารี่มาคือสั่นจุ๊ดลุ๊ดแท้ท่าน ::)
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    เว่าคือเนาะ..ถืกทิ่มพะนะ..หึยยย..::)

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ดีเจปอ บ้านมหา
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pui.lab
    ป๊าดดดดด 18 คนผู้ฟังก็เป็นช่วงที่ปุ้ยพักเที่ยงนี่น๊า แม่นบ่ท่านดีเจสุด handsome

ปล.ไดอารี่มาคือสั่นจุ๊ดลุ๊ดแท้ท่าน ::)

55555555 เจ๊ ปุ้ย บ่มีหม่องสิลงเเมะ หาพ้อเเต่ ไดอะรี่ นี่ล่ะ

กะเลยหลอยลงเลย เทิงง่วงเนาะ ย่านฮอด ผีเเมะ อิอิ

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    5555555555+ ::)::)::)::)
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    เอาคุณภาพทั่น อย่าเอาปริมาณ เฮ็ดอีหยังกะตามซาง อย่าไปมุ่งหวังกับอีหยังมันหลายครับ

คือเต่าล่ะครับ ย่างซ้า ๆ แต่ย่างเรื่อย ๆ จักมื่อหนึ่งสิไปฮอดเส้นชัยครับผม8)

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ นิลมณีหยก
    555555555ดีเจ๊ถูกทิ่มสั่นหละยามเว้าเสียงค่อยหลายขะเจ้าว่าแม่นผีหลอกสั่นแล่วเลยหนีหมดส้ำพี่ปอ อิอิๆๆ

สงสัยพี่น้องกลับบ้านเข้าพรรษากันติเน๊าะ .... ตาเหลือโตนดีเจแท้น้อ...ถ้าเด็กน้อยอยู่นะจะไม่ทิ้งดีเจอยู่เดียวดายเลยจ้า...อิอิอิ ....สุดยอดดีเจบ้านลุงมหาจ้า...โดนทิ้งแต่ไม่ละทิ้งหน้าที่สุดยอดจริง ๆๆ ...จุ๊บ ๆๆ ดีเจจ้า

I love dj baanmaha

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฝนหลวง
    มื่อนี่สิอยู่นำฮอดเที่ยงคืนเลย..555555555::)

Tags for this Thread