หัวข้อ: รักสามเส้า

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5

รักสามเส้า

ผมไปชอบรุ่นน้องในบริษัทอยู่คนหนึ่ง
    จริงๆ อายุก็ปูนนี้แล้วไม่น่าจะมีเรื่องแบบนี้เลย
    แล้วก็พยายามเลิกนิสัยแบบนี้ แต่ก็เลิกไม่ได้ซักที
    อย่างว่าละครับอะไรจะเกิดก็ต้องเกิด
    น้องเค้าอายุ 20 เองแบบว่ายังสดเหลือเกิน เดินผ่านหน้าห้องทุกวัน
    มองกันไปมองกันมาอยู่หลายวัน แต่งตัวก็ดี หุ่นนี้โคตรเลย
    ใครเห็นต้องชอบ เรียกว่าพาไปไหนคนมองเหลียวหลังละกัน

วันดีคืนดีก็เลยเรียกเข้ามาคุยในห้องทำงาน ก็ถามนู่นถามนี่ไปเรื่อย
    ลองส่งสายตาดูแล้ว ท่าทางจะเล่นด้วย ผมก็ปฏิบัติการทันที
    ชวนคุยหยอกเล่นทุกวัน ในที่สุดก็เริ่มนัดไปกินข้าว ดูหนังได้
    จับไม้จับมือ เริ่มได้โอบ หอมแก้ม แต่ยังไม่ถึงขั้นนั้นแต่ก็คงใกล้แล้วละ
    ก็ดันมีเรื่องเข้ามาจนได้

ดันมีรุ่นน้องอีกคนในบริษัทมาชอบผมระหว่างที่จีบคนแรกอยู่
    คนนี้ก็ใช่ย่อย ถึงอายุจะมากกว่า 3 ปีหุ่นก็สูสี
    ชอบใส่เสื้อผ้ารัดติ้วด้วย
    ก็ไม่รู้มันหลงมันรักอะไรนักหนา ชอบหาโอกาสมาคุยกับผม
    เวลาเข้ามาในห้องก็ไม่ค่อยจะนั่งชอบก้มๆเงยๆอยู่นั่นแหละ
    เค้าคงชอบที่ผมเป็นผู้ใหญ่ อารมณ์ดี ใจดีอะไรทำนองนี้

เวลากลับก็ขอกลับด้วย บอกว่าบ้านอยู่ใกล้บ้านผม
    คราวนี้มีช่วงหนึ่งงานเยอะมาก กว่าจะเสร็จงานก็ค่ำๆ
    น้องเค้าก็รอขอกลับด้วย บางวันก็หิว ก็ต้องแวะกินข้าว
    พอกินเสร็จมันก็ง่วงใช่มั๊ย ง่วงก็ต้องหาที่นอนซิ
    ผมก็เลยพาเข้าโรงแรม น้องเค้าก็ทำเป็นตกใจ
    ผมก็ไม่สนใจรวบหัวรวบหางซะเลย
    เค้าก็ไม่ยอมอยู่พักเดียว ในที่สุดก็อ่อนเป็นขี้ผึ้งลนไฟ
    แล้วเรื่องแบบนี้มันมีครั้งเดียวที่ไหน
    ผมก็หาโอกาสกลับกับน้องเค้าบ่อยๆ

ในที่สุดวันซวยก็มาถึง
    น้องคนแรกดันเปิดมาเจอผมจูบปากกับคนที่ 2 ในห้องทำงาน
    หลังจากนั้นเค้าก็ร้องไห้ขอเลิกกับผมแล้วบอกว่า
    '....จะไปบวชเป็นพระไม่สึกตลอด ชีวิต'
    ส่วนคนที่ 2 ก็ดันจับได้ใบแดง ต้องไปเป็นทหารตั้ง 2 ปี
    ผมละกลุ้มใจจริงๆ เพื่อนๆ คิดว่าผมควรทำยังไงดี - -'
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ลูกน้ำชี
    จั่งซี้กะมีบ่ครับ..ฮ่าๆๆๆๆๆ::)::)::)::)

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย
    เหอะๆๆๆ มีจ้ามีเยอะเลย แต่ส่วนมากไม่แสดงออก

น้ำใต้เข่า
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บักเซียงเหมี่ยง
    ว้ายยยยย บัดได๋แท่ แม่นพุซายตั่วนี่ อิอิ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวนำซี
    ล่องของแท่ เบิ๊งตี๊ ได้หน่า ผั่นสิลื่มหลังเด๊ะ ฮ่าๆๆ ::)

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อยเมืองเพชร
    ::) ยายครับ ผมอยากเป็น รัก คนที่ สี่เส้าได้เปล่าฮะ ฮาฮา ::)