หัวข้อ: ขำๆ......เอาไว้สอนลูกหลานนะ ....

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฝนหลวง

ขำๆ......เอาไว้สอนลูกหลานนะ ....

เอาไว้สอนลูกหลานนะ .... คำถามเกี่ยวกับเพศสัมพันธ์(555)

พ่อลูกคู่ นึงยืนสนทนากันอยู่ลูกกำลังย่างเข้าสู่วัยรุ่นจึงมีคำถามเกี่ยวกันเรื่องเพศ สัมพันธ์มาถามพ่อ

ลูก : พ่อครับทำไม การมีเพศสัมพันธ์ทำให้ มีความรู้สึกยังไงครับ

พ่อ : ก็มันเหมือนกับการที่เอ็งเอานิ้ว เอ็งไปแคะขี้มูกในจมูกของเอ็งแหละ

ลูก : แล้วทำไมเวลามีเพศสัมพันธ์ ผู้หญิง ถึงร้องครวญครางเหมือนมีความรู้สึกดีกว่าผู้ชายครับ
    พ่อ : อ้าว.. แล้วเวลาเอ็งแคะขี้มูก เอ็ง รู้สึกว่า นิ้วของเอ็งดีขึ้นหรือว่ารูจมูกของ เอ็งดีขึ้น

ลูก : ในเมื่อผู้หญิงรู้สึกดีขึ้นแล้วทำไมผู้หญิงถึงเกลียดการข่มขืน ล่ะ
    พ่อ : ม ันไม่เหมือนกันแล้วถ้าเอ็งเดินอยู่บนถนนแล้วมีคนวิ่งมาเอานิ้วมาทิ่มจมูกเอ็งนะ เอ็งจะชกเขามั้ย

ลูก : แล้วทำไมผู้หญิงถึงไม่ชอบมีเพศ สัมพันธ์กันในระหว่างมีประจำเดือน

พ่อ : แล้วถ้าจมูกของเอ็งเลือดไหลอยู่ เอ็งจะแคะขี้มูกมั้ย..

ลูก : ทำไมผู้ชายถึงไม่ชอบใส่ถุงยางอนามัย ขณะมีเพศสัมพันธ์

พ่อ : แล้วถ้าพ่อบังคับเอ็งใส่ถุงมือแคะ ขี้มูกเอ็งจะรู้สึกยังไง

ลูก : มีอีกคำถามครับพ่อ ผู้หญิงทำไมชอบ บรรยากาศเงียบ ๆ สลัวๆขณะที่เธอมีความต้อง การ

พ่อ : อ้าว..แล้ว พ่อใช้ให้เอ็งแคะขี้มูกหน้าชั้นเรียนเอ็งจะทำได้มั้ย..โธ่ลูกพ่อ เอ๊ย.....

ลูก : ' พ่อครับ พ่อเก่งจังเลย '

(555

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    พ่อจง เก่งจังเลย :g::)
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อยเมืองเพชร
    ::) เมื่ออ่านดูแล้วผมว่า ถ้าเป็นลูกของผม ผมคงไม่กล้าสอนหรอกครับ ฮาฮา
    เพราะไอ้ลูกคนนี้ มันรู้ทุกเรื่อง เพราะมันสามารถ ตั้งคำถามกับคุณพ่อได้
    คุณพ่อตอบแทบไม่ทัน ฮิฮิฮิ ::)

ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่ดี ๆ ครับ8)

มักสาวฟังลำ
    Guest
    เหนือฟ้ายังมีฟ้า แล้วกะ เหนือพ่อกะยังมีลูก อันนี้ผมว่าลูกเก่งหลายๆ

::) แล้วลูกสาวเฮาสิมาปึกษาเฮาแบบนี่บ่หนี่น้องจง...บ่ได้ บ่ได้...คึดหาคำตอบไว้ก่อน::)
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197
    พ่อลูกคู่นี้ บ่ มีอีหยังทำแล้วก็ ถึงได้แต่นั่งแคะจมูกแล้วเจอขี้มูกอยู่อย่างนี้กะดาย

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฝนหลวง
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ติ๋ม เปอร์โย
    ::) แล้วลูกสาวเฮาสิมาปึกษาเฮาแบบนี่บ่หนี่น้องจง...บ่ได้ บ่ได้...คึดหาคำตอบไว้ก่อน::)
    หาเผื่อแนเด้อเอื้อย....