หัวข้อ: ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิสอบ ภาค ก.

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

เรื่องฮิตน่าอ่าน ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิสอบ ภาค ก.

สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน (ก.พ.)

สำนักงานคณะกรรมการข้าราชการพลเรือน (ก.พ.)

ที่มา : http://job3.ocsc.go.th/Main/FrmMainPage.aspx

ประกาศกำหนดเวลา สถานที่สอบ และระเบียบเกี่ยวกับการสอบภาค ก (อปท.)

ประกาศรายชื่อตามศูนย์สอบจังหวัด 13 ศูนย์
    ประกาศกำหนดเวลา สถานที่สอบ และระเบียบเกี่ยวกับการสอบภาค ก (อปท.)
    ศูนย์สอบที่ 1 จังหวัดเชียงใหม่
    ศูนย์สอบที่ 2 จังหวัดลำปาง
    ศูนย์สอบที่ 3 จังหวัดพิษณุโลก
    ศูนย์สอบที่ 4 จังหวัดขอนแก่น
    ศูนย์สอบที่ 5 จังหวัดสกลนคร
    ศูนย์สอบที่ 6 จังหวัดนครราชสีมา
    ศูนย์สอบที่ 7 จังหวัดอุบลราชธานี
    ศูนย์สอบที่ 8 จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
    ศูนย์สอบที่ 9 จังหวัดราชบุรี
    ศูนย์สอบที่ 10 จังหวัดชลบุรี
    ศูนย์สอบที่ 11 จังหวัดสุราษฎร์ธานี
    ศูนย์สอบที่ 12 จังหวัดสงขลา
    ศูนย์สอบที่ 13 จังหวัดตรัง
    ที่มาจาก http://www.dla.go.th
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    เมื่อผ่าน ภาค ก ก็จะมีใบรับรองการสอบผ่านภาค ก เพื่อรอสอบภาค ข ต่อไป ครับ

สมาชิกบ้านมหาของเราใครได้ ก็อย่าลืมกระซิบกระซาบกันบ้างนะครับ

จะได้...................ฉลอง

ขอบคุณบ่าวคนเดิมที่แจ้งให้ทราบครับ

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    สำหรับผู้สมัครสอบภายในวันที่ 11 กรกฎาคม 2251 ไว้แล้ว อั่นแมน พ.ศ. ผิด บ่อ้ายบ่าว อิอิ ตรวจสอบค่ะเห็นว่าคือทรงบ่แมนเนาะ

มีชื่อยู่จ้า อิอิ แต่ว่า สิสอบผ่านบ่อีกเรื่องเด้อบัดนิ 5555+::)::)

ขอบคุณอ้ายบ่าวจ้า ที่เอาข้อมุลมาให้จ้า :g:g
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    ขอให้สอบผ่านเด้อครับหมูหวาน น้ำตาล และสมาชิกบ้านมหาทุกๆคน
    ให้ได้ไปสอบ ภาค ข ต่อไปครับ

ขอให้โชคดีครับ แล้วมาฉลองกันครับ

หาชื่ออีหล่าเลยบ่พ้อ หรือว่าบ่สมัครน้อ ... ::)::)::)::)::)

มื้อคืนโทรไปถามอีหล่าได้เลขประจำตัวสอบมาแล่ว...และกะได้ตรวจดูรายชื่ออีกครั้งพ้อแล้วจ้า...แต่วันสอบคือบ่ประกาศน้อว่าสอบมื้อใด๋แมะ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ปปว.ทั้งหลายที่สิสอบวันที่ 7 นี้ก็ขอให้โชคดีเด้อครับ เตรียมตัวสอบโลด หลังจากสอบเสร็จจั่งเข้ามา ปปว. ใหม่ก็ได้ ฮ่าๆๆๆ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

Tags for this Thread