หัวข้อ: ประชากรผู้หญิง มากกว่าผู้ชาย(ขอ 2 คนครับ)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ bootchai

ประชากรผู้หญิง มากกว่าผู้ชาย(ขอ 2 คนครับ)

สถิติสำรวจเค้าบอกว่า ผู้หญิงมีมากกว่าผู้ชายเยอะหลายเท่า แต่ผมว่าดีนะครับ ว่ามะ
    งั้นต่อไปถ้าหากว่าเราจะแต่งงานมีภรรยา 2 คนก็คงได้แบบเข้าท่าไช่ไหมครับพี่น้องคับ.............
    ::)::)::)::)

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    กะบ่ผิดดอกจ้า แต่ว่าจะของรับผิดชอบ ทั้งกายและควมรุสึกเขาไหวบ่ล่ะคระ..ถ่ามีความสามารถ ที่สิปกครองเขาทั้งสองได่โดยบ่มีปัญหา กะบ่ว่ากันเด่ะเนาะ ถือว่า ยู แคน อ่ะหน๋า..คริๆๆๆ..>:d
    มองต่าง..อย่างปลง

นักปราชญ์เมืองอีสาน
    ศิลปินนักแต่ง ผญา
    สัญลักษณ์ของ ศรีสะท้าน
    สิไปรับผิดชอบหยังกะด้อเนาะ โอ๊ยย คันมีภริยาสองสามคนปานนั้น กะฝูงภริยานั้นตั้วต้องทำหน้าที่หาเลี้ยงหาเกือ เลี้ยงดูแมะ สิมาให้คนผู้เดียวหาเลี้ยงคนสองสามคนจั่งใด๋..แบบนี้มันเอาเปรียบผู้ชายดอก เดี๋ยวต้องยื่นเรื่องถึง สนง.สิทธิบุรุษแห่งชาติซะดอก เหอ ๆ ๆ
    วรรณคดีล้ำลำนำเอื้อนเอ่ย เขยภาษาพากษ์เว้าลาวพื้นกล่าวไกล

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ bootchai

DD

สงสารผู้หญิงน่ะ ฮ่าๆๆๆ ที่จะต้องอยู่คนเดียว ส่วนเรื่องเลี้ยงดูก็อย่าง หมอธรรมเพิ่นว่าแหละ ต้องช่วยกันเลี้ยงเป็นดีที่สู้ดครับ.......กะๆๆๆๆๆ::)::)::)::)

เฒ่าบ่อยอมเฒ่า
    Guest

พบปะพูดคุย ประชากร To in one มีทอใด ครับ

ประชากร To in one มีทอใด ครับ โอย จะแม่นเผิ่นฮู้ไปเบิดเนอะ แล้วประชากร To in one มีทอใดซั่นน่ะ ::) เขามีสถาบันนำเด๋ :g

Tags for this Thread