หัวข้อ: เสพสมบ่มิสม ... (พะนะ)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ mangmod
    ลูกหลานแม่นางเพ็ญ อุดรฯ

พบปะพูดคุย เสพสมบ่มิสม ... (พะนะ)

คอลัมน์คำถามยอดนิยมทุกยุคทุกสมัย 'เสพสมบ่มิสม ... โดยหมอ นพพร'

(อายุต่ำกว่า 18 ห้ามอ่าน)

ถาม : คุณหมอคะ กรณีผู้หญิงขนเยอะจะเป็นอันตรายหรือป่าวคะ

ตอบ : เป็นครับ เป็นอันตรายต่อผู้หญิงและผู้ชายด้วยครับ

ถาม : คุณหมอคะ ช่วยยกตัวอย่างที่ว่าอันตรายได้ป่าวคะ จะได้ป้องกันค่ะ
    ตอบ : เวลาดันขาจะเกร็ง มือจะสั่น เหงื่อจะออกเยอะมาก ทำให้หมดแรงเมื่อดันเสร็จ และทำให้ฝ่ายชายดันลำบากด้วยครับ

ถาม : แล้วจะป้องกันได้อย่างไรคะ
    ตอบ : ไม่ยากครับ ให้ผู้หญิงประคองอยู่ด้านห! ลัง ส่วนผู้ชายให้ดันอยู่ด้านหน้า

ถาม : คุณหมอพอจะมีภาพตัวอย่างเวลาขนเยอะ! ๆ หรือป่าวคะ

ตอบ : มีครับ....

เสพสมบ่มิสม ... (พะนะ)

ไสล่ะคะคุณหมอ ภาพประกอบ อยากเสียว อุ้ย อยากเห็นค่า

Tags for this Thread