หัวข้อ: รายละเอียดการสั่งซื้อ เสื้อที่ระลึก บ้านมหา ดอทคอม

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ พ่อบักเบนซ์
    บ้านหนองทุ่ม เมืองพล ขอนแก่น ...City
    จอง 2 โตคือกันครับ ผมโตนึง ผุสาวผมโตนึง เงินเซ็นปีหน้าคือกันครับ อิอิ
    จองเด้อจ้า 2 โตๆ 8)8)

Membership renewed สัญลักษณ์ของ euro
    ขอจองตัวหนึงนะค่ะเบอร์ s 8)
    Warum kommt meine liebe nicht bei dir an

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    น้องๆไผ๋ต้องการก็สั่งซื้อตามที่พี่บ่าวคนเดิมเผิ่นแจ้งใว้เด้อครับ.. เพราะว่าทางทีมงานสิจัดส่งให้สําหรับผู้ที่สั่งซื้อตามระเบียบที่กําหนดใว้ก่อน ซึ่งคาดว่าจะหมดเร็วอยู่คือกันเพราะว่าสั่งทําไม่มาก และเนื้อพ้าเกรดดี ที่สําคัญราคาถูกมากเมื่อเทียบกับเนื้อพ้า และต้นทุนในการผลิต ครับผ๊ม
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    อ้ายศรีจั่งได๋สิ้นเดือนนี้กะได่ไปแล่วอย่าให้เสียเที่ยว ซื้อไว่ให้นำสองโต ไซค์เอ็ม และ เอส มิก กะไก่น้อย คริๆๆ..อย่าลืมเด้อ..
    มองต่าง..อย่างปลง

8) สวยดีครับ เป็นความคิดที่ดีครับ สมาชิกเราจะได้มีสัญลักษ์ เจอกันที่ไหนจะได้ทักทายกัน 8)8)

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย

พบปะพูดคุย จองนำแน จ้า ย้านบ่ได้อิอิ

จอง 2 ตัว ค่ะ s-m

แต่ว่า s นี้ ตัวน้อยไปบ่นอ อิอิ ให้เจ้าของนี้ล่ะ2 ตัว บ่มีผุบ่าวซื้อให้นอ เฮากะด่าย อิอิ ผู้ฮ้ายหลาย
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

อ้ายบ่าวเจ้าค่ะ...ขนาดรอบอกของ s m l และ xl ว่ามีขนาดกี่นิ้วจ้า

จั่งสิจองได้ถืกแมะ....4 โต เด้อ แต่ ขนาดรอ รอบอกก่อนจ้า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวไทเลย
    ติดต่อฝ่ายประชาสัมพันธ์ พะนะ สิติดต่อไผได้หล่ะน้อบาดหนิ เสื้อสิบ่เหมิดก่อนติน้อครับ

จั่งได๋กะจ่งไว้ให้ผมจักโตแหน่เด้อ size M ครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    ดีใจหลายๆจ้า ที่เสื้อบ้านมหาออกจำหน่ายแล้ว จองแนเด้อ 1 โต เบอร์ M เด้อจ้า ช่วงนี้สาวธิดาอ้วนขึ้นหลาย หลักฐานในการโอนขอเป็นส่ง Fax ได้บ่จ้า :g

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA

รอบยิ้มพิมใจ

งามๆๆแบบนี้เปลี่ยนใจเอา3โตเลยจ้า ไซด์ S จอยใส่เอง ส่วนอีกสองโตนั้น สิเอาไปฝากน้องกับผุลังคนสั้นดอกว่า อิอิอิ....:g::):g

Tags for this Thread