หัวข้อ: โลโก้ติดเสื้อบ้านมหา

โลโก้ติดเสื้อบ้านมหา

มาแล้วค่ะ โลโก้ติดเสื้อจ๊า เจ๊ปุ้ยขา....

ตุ๊กเฮ็ดมา 2 แบบนะคะ ตัด URL ออกตามที่บอก
    แล้วก็สีฟ้าคราม ตามที่อยากได้ ว่าแต่ สีฟ้าครามนี่ ครามเข้มปานได๋ค๊า
    ตุ๊กกะไปเลือกฟ้าครามๆ หลายครามโพดเลยออกมาได้จั่งซี่นะคะ ควรมิควร แล้วแต่จะกรุณา ค่า
    โลโก้ติดเสื้อบ้านมหา โลโก้ติดเสื้อบ้านมหา

อันนี่สีเดิม แต่เพิ่มความเข้มขึ้นของขอบขึ้นนิดหน่อยค่ะ

ส่วนอันนี้กะฟ้าครามตามที่บอก แต่จักครามจั่งได๋ปุ๊ เลือกบ่ถืก หลายครามโพด โลโก้ติดเสื้อบ้านมหา

แก้ไขใหม่ตกลงเอาอันนี้ครับ...
    *(๏?ิ_?ิ๏)* เมื่อตะวันนิทรา ฟ้าจะรอพบจันทร์ ฉันจะฝันถึงเธอ *(๏?ิ_?ิ๏)*
    ?W?lcom? T๐ Baanmaha.Com?

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าววิทย์
    งามทั้งสองแบบ แต่ว่า พิณกับแคนน่าสิเห็นชัดกว่านี้คับตุ๊กตา อิอิ ( ติเพื่อก่อพะนะว่า 55 )
    [*] สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์
    [*] เกี่ยวกับลิขสิทธิ์
    [*] ทำเนียบกองทุนเว็บไซต์ บ้านมหา

นักปราชญ์เมืองอีสาน
    ศิลปินนักแต่ง ผญา
    สัญลักษณ์ของ ศรีสะท้าน
    แบบที่สองสีงามเด่นดี แต่ถ้าเปลี่ยนสีแคนกับพิณให้สว่างในโซนสีเหลืองสิเป็นจั่งได๋หล่ะหือ สิเด่นบ่คะรับ (เสนอแนะซื่อๆเด้อ)
    วรรณคดีล้ำลำนำเอื้อนเอ่ย เขยภาษาพากษ์เว้าลาวพื้นกล่าวไกล

devas
    Guest
    งามครับ จักโตแน่เด่อ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ นิลมณีหยก
    สีฟ้างามดีจ้าพี่ตุ๊กตา อันที่สองกะงามคือกันหละเอื้อยแต่ว่ามักสีฟ้ามากกว่า

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวเม้า
    เป็นโลโก้ที่สวยงามดีครับบบบบ.........งามบ่งามอยู่ที่คนไส่นะครับ บ่ซักจักเทื่อ กะงามบ่ออกคือกัลลลล ล่ะครับบบบบ ::)::)::)::)::)

..มาป่วนครับ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA

รอบยิ้มพิมใจ

สวยดียุจ้า จอยกะมักคือกันหล่ะ แต่ว่าสีฟ้าสิดูเด่นกว่าจ้า จองนำแน่เด้อ::):g::)

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    โอ๊ว มาย กู้ดเนท! งามเวอร์รี่ มัส ขอบคุณมากเด้อน้องตุ๊ก
    บาดที่นี่เลือกบ่เถิก หนึ่งก็งาม สองก็จ๊าบ ตามหลักแล่วคงสิเลือก
    ภาพหนึ่งเพราะบ้านมหาใช้โลโก้นี้เป็นออริจิิแนล
    :g :g

ปล.หัวหน้าเข้ามาเม้นท์หน่อยเด้อค๊า
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    น้องตุ๊กตาขา พี่ปุ้ยอยากได้คำนี้อ่ะ
    www.baanmaha.com

คือว่าพี่จะเอามาแปะตรงปลายแขนเสื้อ ช่วยดีไซน์สีและก็อักษรให้พี่อีกครั้งนะจ๊ะ
    สีพี่ว่าคงจะสีเดียวกับโลโก้ใช่เปล่าอ่ะ :-*
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    คำว่า " บ้านมหาดอทคอม " เปลี่ยนแบบอักษรเป็น DSN MonTaNa น่าสิดีหรือบ่กะขอเสนอแนะเด้อจ้า (ลักษณะแบบอักษรมันอ่อนช้อยรับกับจั่วหลังคาบ้านทรงไทย ) ยายเลือกแบบสีน้ำเงินเข้ม
    ( บน )ขนาดพอดีๆ + น่ารัก บ่ใหญ่เกินไปจ้า
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

Tags for this Thread