หัวข้อ: เรื่องของคู่ทุกข์ คู่ยาก

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3

พบปะพูดคุย เรื่องของคู่ทุกข์ คู่ยาก

แมน โดนรถชนอาการสาหัส แต่โชคดีที่ สมรเมียสาวไม่เป็นอะไร

> > แมนอยู่ในอ้อมแขนของสมรเมียรักระหว่างส่งโรงพยาบาล

> > แมน: สมร ผม กำ ลัง จะ ตาย.....
    > > สมร: ไม่ค่ะแมน คุณต้องไม่เป็นไรนะค่ะ

> > ทั้งคู่ ฟูมฟายเหมือนหนัง ละครทั่วๆ ไป

> > แมน:เมื่อสองปีก่อน ธุรกิจผมพังพินาศ ก็มีคุณอยู่ใกล้ๆ
    > > สมร: ก็ฉันเป็นเมียคุณนี่ค่ะแมน

> > แมน: เมื่อปีที่แล้วศาลฟ้องผม ให้ล้มละลาย ก็มีคุณอยู่ไม่ห่าง
    > > สมร: โธ่ แมนอย่าพูดแบบนั้นสิคะที่รัก

> > แมน: ปลายปีที่แล้ว จำได้ไหมผมโดนยิงเกือบตาย ก็มีคุณอยู่ใกล้ๆ อีก
    > > สมร: อย่าพูดเลยค่ะ ยังไงสมรก็ไม่ทิ้งคุณหรอกค่ะ แมน

> > แมนสำลักเลือดที่ไหลออกทางปาก กำลังจะตาย

> > แมน: สมร เข้ามาใกล้ๆ ผมสิ

> > สมรเอียงหูเข้าไปใกล้ให้แมนสั่งเสียเป็นครั้งสุดท้าย
    > >
    > >

> >
    > >
    > >
    > >
    > >
    > > > >
    > >

> >
    > >
    > >
    > >
    > >
    > > > >
    > >

> >
    > >
    > >
    > >
    > >
    > >

> >
    > >
    > >
    > >
    > >
    > >

> >
    > >
    > >
    > >
    > >
    > >
    > >
    > > แมน:...... จำไว้นะ.......อี หมอน.............มึง นะ มัน ตัว ซวย.........!! เรื่องของคู่ทุกข์ คู่ยาก ::)
    :heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ กลางทุ่งสารคาม
    .
    .

.
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    กำ

ป๊าดดดดดดดดดดดดด แบบนี้ปล่อยให้ตายคาที เลยสมรจ๋า...ฆ้อนทุบหัวตื่มโหลด...หึยยยย หาว่าเป็นตัวซวยว่านี่แมะ... ::)::)::)::)::)

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    พี่แมนของหมอน.................................เมิงรีบตายเร็วๆๆๆเล้ยไอ้แก่แมน นี่ๆๆโป๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (เอาโอสังกะสีเคาะกะบาลบักแมนหมากผีปรอบบบบบ::)::)
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

ส.มักม่วน
    Guest
    กำคอให้มันตายคาที่เลยดีบ่น้อแบบนี่...5555 เอื้อยติ๊กกะสรรหามาให้ได้อ่านเนาะ ::)::)

สาวเมืองชล
    Guest

บ้านมหาโพสต์

เป็นตาเอาค้อนฟาดหัวอีกแท้น้อบาดนิแมะอิอิอิอิ::)

Tags for this Thread