หัวข้อ: ฝากถึงแม่ยก.......ฝากยกดีเจต้นเสียวแหน่เด้อ อิอิ

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ peepoa007

ฝากถึงแม่ยก.......ฝากยกดีเจต้นเสียวแหน่เด้อ อิอิ

เปนกำลังใจให้นำแหน่เด้อครับ 17.00-19.00 ทุกวันครับ ขอบคุนอีกคร้งครับ>:d

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    ขอเสียงดีเจต้นเสียวโหน่ย.................กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มาแล้วๆๆแม่ยกเถ่า::)
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    รับทราบจ้า กะเปิดฟังดูอยู่หากบ่อค่อยได่เข่าไปแชทนำท่อได๋เด้อจ้า..คายากน้องสาว.>:dอิอิ..ได๋กะเป็นกำลังใจให้ดีเจต้นเสียวเด้อ และพร้อมทั้งดีเจคนอื่นๆนำค่ะ.ที่เสียสละเวลามาให้ความม่วนซื่นควมบันเทิงแก่พี่น้องสุคนค่ะ.
    มองต่าง..อย่างปลง

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ peepoa007

ขอบคุณเด้อครับ

ขอบคุณที่เข้ามาช่อย ยกเด้อครับ อิอิ ขอให้มีความสุขมากๆๆๆๆเด้อครับ จวดดดดด>:d

wirongrong leung
    Guest

นำแนะๆๆ

::) มาเข้าชมรม แม่ยก นามแนะ เอิ๊กๆๆ

ยก ไผ๋ก่อน ดีน้อ อิอิ ..::)

I love dj

I LOVE DJ

ขอเป็นกำลังใจให้ดีเจต้นเสียวนะคะ...สู้สู้ค่ะ

I LOVE DJ BAANMAHA I love dj

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ lukhin_inter
    อิสานใต้ ประเทศไทย

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดกรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดกรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดกรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดI LOVE...DJ ...ต้นเสียววววว..จุ๊บๆๆ กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดกรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    อุปสรรคเป็นได้ทั้งบันไดให้ก้าวขึ้นไป...หรือ
    เป็นภูผาที่ขวางกั้น...ขึ้นอยู่กับว่าจะมองมุมไหน

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA

พบปะพูดคุย

มาแล้วมานำยก..ดีเจต้นเสียว..อย่าสิให้แม่ยกจอยยกโดนหลายเด้อ มันปวดแขน..อิอิอิ..
    ได้ยินแต่ชื่อแม่ยกทั้งหลายกะเสียววว...แล้ว กรี๊ดดดดดด ดีเจต้นเสียววว พะนะ..เอิ้กๆๆ
    ::)::)::)

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฝนหลวง
    อิอิ มาจอบแม่ยก

น้องเดียร์น้อยยุยังเป็นแม่ยกบ่อได้น้องเดียร์ยากเรียนแต่สู้ๆเด้อจ้าดีเจต้นเสียว

อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    กำลังใจเป็นสิ่งสำคัญ ที่จะทำให้ดีเจดำรงความเป็นดีเจอยู่ได้ ไม่ว่ากำลังใจจากดีเจด้วยกันเอง และกำลังใจจากแฟนเพลง หากมีเวลา เป็นสิ่งที่ไม่ควรละเลยอย่างยิ่งครับ

ความรักและความสามัคคีเท่านั้น ที่จะทำให้เว็บบ้านมหาดอทคอม ขับเคลื่อนไปได้โดยไม่มีอุปสรรคครับ

Tags for this Thread