ดูผลการโหวต: คุณคิดว่าใครเหมาะสมจะเป็น นายกสมาคมแม่ยก(พ่อยก)บ้านมหา

ผู้โหวต
37. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
สำรวจความนิยมหลายตัวเลือก

หัวข้อ: คุณคิดว่าใครควรเป็น นายก....

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

เรื่องฮิตน่าอ่าน คุณคิดว่าใครควรเป็น นายก....

อยากสอบถามความคิดเห็นจากแฟนเพลงบ้านมหา และดีเจที่เคารพรักทุกท่าน
    ท่านคิดว่า ท่านใดสมควรเป็น นายกสมาคม แม่ยก(พ่อยก) บ้านมหา

ท่านเลือกได้มากกว่า 1 คน
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    โอ๊ะ บ้านมหามีตำแหน่งใหม่เพิ่มขึ้น แล้วนายก(สมาคม)เขามีหน้าที่ทำอะไรหล่ะค๊า ::)
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

Super Moderator
    Guide & Photographer
    สัญลักษณ์ของ เจ้าซายน้อย

เรื่องฮิตน่าอ่าน

พิจารณาจากรูปทรงมวลสาร และความเชื่อด้านโหราศาสตร์ + ไสยศาตร์แล้ว...
    ผมว่า...เอื้อยลูกหินครับ อิอิ:g

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    เป็นผมเลือกคนใหญ่คนโตไว้กอ่นเลยครับ::)........:gเอื้อยลูกหินครับ :g

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หล่อร้อยเมตร
    ติ๋ม เปอร์โย ครับ เอ....ย่านยกบ่ขึ้น เอายายหนูซิ่ง ดีกั่วจั่งสิยกขึ้น ::)
    คาดสิได้ลอยมาคือปลาเน่า ... สั่นแล๊ววว

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ สาวภูไทกาฬสินธุ์

...

คนคิดคนแรกแหล่ะจ้าเป็นนายกโลด::)

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฝนหลวง
    พ่อน้องเดียร์บ่อได้เป็นดีเจดอกคับ..อิอิ

แต่พ่อน้องเดียร์เชียร์เอื้อยติ๋ม อิอิ::)

มักทุกคนคับบ่อต้องน้อยใจ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์ นายกอนาถาแต่จริงใจนะคะ

เห็นชื่อกระทู้แว๊บๆๆยายหละหว่าท่านผู้ใดฤาช่างกล้าตั้งกระทู้ทางการเมือง ::) "นายก"ฮ่วยๆยายกะสิแพ้พี่น้องอยู่เด้อเผิ่นบ่เปิดโอกาสให้หาเสียงเลยติ...หา กกต.มาตรวจสอบการซื้อสิทธิ์ขายเสียงแหน่หละบ่แหม่นทางเดนมาร์กซื้อรถแจกพี่น้องแล้วติ::) เอ๊าๆๆยายเทคะแนนให้หมดทุกคนเลยจ้าให้ตัวเองด้วยแหละเพราะคะแนนนำก้นหมู่ตะซะๆ ::) ขอบคุณทุกคะแนนเสียงเด้อคร้าพี่น้อง..
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3
    หนูเซียร์ ยายหนูซิง คนโก้......... จ้า (t (t
    :heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

ขอขอบคุณทุกคะแนนโหวตเด้อจ้า....8) เป็นลูกยก กะฮักดีเจบ้านมหาทุกคนคือเก่า เป็นกำลังใจให้ทุกคนจ้า:g

แต่ติ๋มเองเชียร์เจ๊ปุ้ยที่รักนะจ๊ะ...8):g
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

Tags for this Thread