หัวข้อ: ขอบคุณ เธอ อีกสักครั้ง

ขอบคุณ เธอ อีกสักครั้ง

>> ขอบคุณ เธอ  อีกสักครั้ง <<.

อยากขอบคุณ อีกสักครั้ง ที่เธอยังไม่ท้อดทิ้งกัน
    ที่เธอนั้นยืนข้างฉันในวันที่ไม่มีไคร
    ในวันที่ฉันล้มลง ในวันที่ฉันร้องให้
    วันที่ต้องเหงาเดียวดาย เธออยู่ข้างกายเสมอ
    ขอบคุณฟ้าและสวรรค์ที่ให้เราได้มารักกัน แต่งเติมชีวิตของฉันเติมฝันให้เต็มหัวใจ
    ขอบคุณที่เธอรักกัน ขอบคุณที่เธอมั่นใจ
    ด้วยศักศรีของลูกผู้หญิงให้ เธอมั่นใจได้เลย
    ผู้หญิงคนนี้สัญญาจะเก็บรักษาใจเธอ
    จะรักให้สมที่เธอมอบใจของเธอให้ฉัน
    จะดูแลรักตัวเธอให้เท่าที่เธอรักฉัน
    ตราบใดที่เธอรักกัน คำมั่นคือฉันรักเธอ
    อยากขอบคุณอีกพันครั้งฉันว่ามันยังคงน้อยไป
    ในตอนนี้ไม่มีคำใดจะอะธิบายใจฉัน
    ตอนนี้พูดได้คำเดียว ขอบคุณ ทีเธอรักกัน
    แต่นี้และทุกๆวันฉันจะรักเธอคนเดียว

>> ขอบคุณ เธอ  อีกสักครั้ง <<.

[radio]mount/01%20%E4%BF%C5%EC%E0%CD%D7%E9%CD%C2%CD%CD%C1/%A2%CD%BA%A4%D8%B3%B7%D5%E8%C2%D1%A7%C3%D1%A1%A1%D1%B9.wma[/radio]

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ขอบคุณครับน้องออมที่แต่งกลอนให้

หือ ....ไม่ใช่หรือ .....แง้ ๆ ๆ ๆ ๆ ไม่ยอม ๆ ๆ ๆ ๆ
    ::) :g

Membership renewed สัญลักษณ์ของ siranee
    ลาดกระบัง54(วัดศรีวารีน้อย)
    ซึ้ง .......................8)

Tags for this Thread