>> ขอบคุณ เธอ  อีกสักครั้ง <<.

อยากขอบคุณ อีกสักครั้ง ที่เธอยังไม่ท้อดทิ้งกัน
ที่เธอนั้นยืนข้างฉันในวันที่ไม่มีไคร
ในวันที่ฉันล้มลง ในวันที่ฉันร้องให้
วันที่ต้องเหงาเดียวดาย เธออยู่ข้างกายเสมอ
ขอบคุณฟ้าและสวรรค์ที่ให้เราได้มารักกัน แต่งเติมชีวิตของฉันเติมฝันให้เต็มหัวใจ
ขอบคุณที่เธอรักกัน ขอบคุณที่เธอมั่นใจ
ด้วยศักศรีของลูกผู้หญิงให้ เธอมั่นใจได้เลย
ผู้หญิงคนนี้สัญญาจะเก็บรักษาใจเธอ
จะรักให้สมที่เธอมอบใจของเธอให้ฉัน
จะดูแลรักตัวเธอให้เท่าที่เธอรักฉัน
ตราบใดที่เธอรักกัน คำมั่นคือฉันรักเธอ
อยากขอบคุณอีกพันครั้งฉันว่ามันยังคงน้อยไป
ในตอนนี้ไม่มีคำใดจะอะธิบายใจฉัน
ตอนนี้พูดได้คำเดียว ขอบคุณ ทีเธอรักกัน
แต่นี้และทุกๆวันฉันจะรักเธอคนเดียว

>> ขอบคุณ เธอ  อีกสักครั้ง <<.

[radio]mount/01%20%E4%BF%C5%EC%E0%CD%D7%E9%CD%C2%CD%CD%C1/%A2%CD%BA%A4%D8%B3%B7%D5%E8%C2%D1%A7%C3%D1%A1%A1%D1%B9.wma[/radio]