หัวข้อ: ลำเพลินเจริญใจ สาธิต ทองจันทร์

ลำเพลินเจริญใจ สาธิต ทองจันทร์

[wma]http://www.freewebs.com/raem_lovely/07z.wma[/wma]

บ่าวเต็งคนโก้
    Guest

Re: ลำเพลินเจริญใจ สาธิต ทองจันทร์

พอแต่เปิดผ้ากั้ง พะนะ

Re: ลำเพลินเจริญใจ สาธิต ทองจันทร์

Re: ลำเพลินเจริญใจ สาธิต ทองจันทร์ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวเต็งคนโก้
    พอแต่เปิดผ้ากั้ง พะนะ
    แล้วจะให้เขาร้องอย่างไรค่ะ

สงัด903
    Guest

Re: ลำเพลินเจริญใจ สาธิต ทองจันทร์ม่วนหลายๆเด้อครับ...ทำมไมจบแบบเฉยๆเลยล่ะครับ กำลังมันเลย Re: ลำเพลินเจริญใจ สาธิต ทองจันทร์

Re: ลำเพลินเจริญใจ สาธิต ทองจันทร์ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนอยู่โอ๔๑๒
    Re: ลำเพลินเจริญใจ สาธิต ทองจันทร์ม่วนหลายๆเด้อครับ...ทำมไมจบแบบเฉยๆเลยล่ะครับ กำลังมันเลย Re: ลำเพลินเจริญใจ สาธิต ทองจันทร์
    จบนะค่ะตอนนี้แรมก็ฟังอยู่นะค่ะ

สงัด903
    Guest

เข้ามาฟังใหม่ให้ชัดๆอีกที อ้อ..จบครับจบแต่มันตัดเร็วไปหน่อย คิดว่าจะมีต่อน่ะครับ

Re: ลำเพลินเจริญใจ สาธิต ทองจันทร์ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนอยู่โอ๔๑๒
    เข้ามาฟังใหม่ให้ชัดๆอีกที อ้อ..จบครับจบแต่มันตัดเร็วไปหน่อย คิดว่าจะมีต่อน่ะครับ
    ถ้ามีอีกก็ต้องตามมาฟังที่ห้องแล้วค่ะจะได้ฟังนาน อิอิอิอิ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ชัยยะ สารคาม

เชิบ...ๆ.พี่น้อง.....อยากฟังอ้ายดาว บ้านดอน...ร้องอีกคนเด้อครับ..คือสิม่วนคักขนาด...

Tags for this Thread