หัวข้อ: ขอขอบคุณบ้านมหาที่เฮ็ดให้ฅนภูไทได้พ้อหมู่สมัยเรียน

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1

ความเยือกเย็น ขอขอบคุณบ้านมหาที่เฮ็ดให้ฅนภูไทได้พ้อหมู่สมัยเรียน

ขอขอบคุณบ้านมหาที่เฮ็ดให้ฅนภูไทได้พ้อหมู่สมัยเรียน หลังจากที่ฅนภูไท บ่ได้เข้ามาบ้านมหาโดนเติบ พอเข้ามา มาเห้นรูปสมาชิกใหม่ท่านหนึ่งรู้สึกคุ้นๆหน้า เลยสอบถามไป ปรากฏว่าแม่นอิหลี แถมเอาหลักฐานมาโชว์อีก บ่ได้พ้อกันมาโดนเติบแล้วได้ ฅนภูไท รู้สึกดีใจเป็นอย่างยิ่ง จึ่งกราบขอบคุณบ้านมหา และอ้ายบ่าวคนเดิมมา ณ. ที่นี้ด้วย ขอบคุณหลายๆครับ :g:g:g 8)

หลักฐานชิ้นสำคัญ

ขอขอบคุณบ้านมหาที่เฮ็ดให้ฅนภูไทได้พ้อหมู่สมัยเรียน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หลานพระรถ
    เมืองพระรถธานี, ชลบุรี
    ยินดีด้วยนะคะที่ได้พ้อหมู่สมัยเรียน

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ lukhin_inter
    อิสานใต้ ประเทศไทย
    ดีใจด้วยเด้ออ้าย
    ในภาพอ้ายคนไหน คน ยืนบ่จะอ้าย..และกะเพื่อนอ้ายคนไหนจ๊ะ
    อิอิ อยากฮู้ อยากฮู้ ไปเหมิด...ดีใจด้วยจ้า

อุปสรรคเป็นได้ทั้งบันไดให้ก้าวขึ้นไป...หรือ
    เป็นภูผาที่ขวางกั้น...ขึ้นอยู่กับว่าจะมองมุมไหน

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ดีใจนำเด้อค๊าที่พ้อหมู่ในสมัยเรียน :g
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA

รอบยิ้มพิมใจ

ดีใจนำเด้อจ้า ที่ได้พ้อหมู่เก่า หลายไปโดนเลย เพื่อนคนนี้กะคิดฮอดอยู่เด้อ หมู่เก่าคือกัน หมู่เก่า บ้านมหา อิอิอิ
    ::)::)::)

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ยินดีต้อนรับ ฅนภูไท กลับเข้าสู่อ้อมกอดของบ้านมหาครับผม

มาร่วมกันสร้างสรรค์เว็บบ้านมหา ให้เป็นเว็บที่มีคุณภาพครับ

คนคุณภาพ ต้องอยู่คู่กับเว็บคุณภาพ อย่างเว็บบ้านมหาครับ

มีคนเข้ามาหลาย ทั้งนักเรียน นักศึกษา และบุคคลทั่วไป

การนำความรู้ความสามารถของเฮามาร่วมกันสร้างสรรค์ สิ่งที่เป็นประโยชน์ต่อสังคม

เป็นสิ่งที่น่าภาคภูมิใจและสรรเสริญอย่างยิ่งครับ

"ด้วยความยินดีครับ"

ดีเจมหาชน พล พระยาแล

ดีใจนำเด้อจ้าที่พ้อหมู่ในบ้านมหา....
    เว้าแล้วติ๋มกะเจอญาติในบ้านมหา2คนคือกัน น้องทรายอยู่คนละบ้าน กับอ๊อกลีอยู่บ้านเดียวกัน เป็นญาติกันทั้ง2คน 5555++โลกกลมอิหลี...
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฝนหลวง
    พศ 2528 พ่อน้องเดียร์หัวแตสิแลนหัน

ปาดได้มาผ้อกันยุนี่อีกยินดีนำเด้อคับอ้าย

ปานได๋พ่อน้องเดียร์สิมีหมู่เข่ามาแนน้อ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    เพื่อนสมัยเรียน บ่มีไผเล่นเน็ตเลยครับ
    คิดว่า ผมคือสิบ่มีโอกาสได้ดีใจแบบฅนภูไทดอกครับ

ขอแสดงความยินดี และดีใจนำเด้อครับ

เพราะเรามีเว็บบ้านมหา เราถึงมีเรื่องที่น่ายินดีเช่นนี้ครับ
    รักและศรัทธาในบ้านมหา แล้วทุกท่านก็จะพบแต่สิ่งที่น่ายินดีเสมอๆครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หล่อร้อยเมตร
    ดีใจนำครับบ่าวป๋อง อั่นข่อยนี่กะพ้อกิ๊กเก่าคือกันหละ ::)
    คาดสิได้ลอยมาคือปลาเน่า ... สั่นแล๊ววว