หัวข้อ: ขอฝากเทปชนะที่ 1 ประกวดสรภัญญ์จากบุรีรัมย์นำแน่อ้าย

มหาน้อยหอยสังข์
    Guest

ขอฝากเทปชนะที่ 1 ประกวดสรภัญญ์จากบุรีรัมย์นำแน่อ้าย

อยากนำเสนอที่บ้านมหา อยากให้ลองฟังการประกวดจากจังหวัดใกล้เขมรดูนะครับ
    นี่คือทีมที่ชนะที่ 1
    ขอฝากเทปชนะที่ 1 ประกวดสรภัญญ์จากบุรีรัมย์นำแน่อ้าย

และลองฟังเสียงครับ...
    [WMA]http://www.hoisang.com/thamma/saingsarapan/1.chalermarkart.wma[/WMA]

แข่งขันจากลานวัฒนธรรมอีสาน วัดหนองสะแกกวน ต.ส้มป่อย อ.โนนดินแดง จ.บุรีรัมย์
    20 กันยายน 2551

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ สาวภูไทกาฬสินธุ์

....

เคยอยู่โนนดินแดง อากาศดี ทิวทัศก็งามตา ท่องสรภัญม่วนๆๆ

yootchai
    Guest
    ฟังแล้วขนลุก.... คิดฮอดบ้านยามไปวัดแต่เก่าก่อน

4. 10-10-2008, 20:09

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ spartan

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์ ไพเราะมากครับ

หาฟังมาโดนแล้ว หัวก่อสิได่ฟังครับ ขอบพระคุณครับ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    อย่าสุไลลืมถิ่มมูลมังอีสานเก่า อย่าสิเผามอดเมี่ยนเสียถิ่มบ่มีเหลือ

กะถือว่าเป็นอัตลักษณ์ของชุมชนอีสานบ้านเฮาน้อครับสรภัญญะนี่ ทางกสินกะแข่งคือกันครับ บ้านผมกะส่งไปหาแข่งหลายจังหวัด ได้ทีแหน่ บ่ได้ทีแหน่ กะถือว่าไปฮ่วมบุญฮ่วมงานกันน้อครับ
    ปล เสียงดีสมควรแก่รางวัลครับ ฟังแล้วขนคีวลุกซู่ซ่า อิอิ (t 8)

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    ฟังแล้วกะคิดฮอดสมัยเป็นเด็กน้อยอยู่บ้านเนาะครับไปทอดเทียนกินเข่าลอดชองม่วนหลาย

ฟังบ่อได้ครับ
    ว่านผู้เอาสารภัญนี้มาลง ส่งให้ฟังแน่เด้อครับขอบคุณหลาย

Boy_and_my_love@hotmail.com (my_love แม่ดอกครับ)

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ สาวไกลบ้าน
    thailand /sisaket
    อยากฟังเด้อแต่ฟังบ่ได้รบกวนส่งให้ฟังแน่เด้อ cheouthong@hotmail.com