หัวข้อ: สรภัญญ์ภาษาเขมร ..เคยฟังบ่..มหาน้อย จัดให้..ครับ

มหาน้อยหอยสังข์
    Guest

สรภัญญ์ภาษาเขมร ..เคยฟังบ่..มหาน้อย จัดให้..ครับ

สรภัญญ์ประกวดเมื่อปีก่อนครับ ณ วัดบ้านหนองสะแกกวน ต.ส้มป่อย อ.โนนดินแดง จ.บุรีรัมย์ (28 ตุลาคม 2550) แต่ปีนี้จัดขึ้น 20 กย. 51 คณะนี้ไม่ได้มาแข่ง แต่นึกถึงเขาครับ สรภัญญ์ภาษาเขมร ..เคยฟังบ่..มหาน้อย จัดให้..ครับ ก็เลยนำมาเสนอย้อนหลังให้ฟัง ซึ่งเดินทางข้ามจังหวัดมาแข่ง มาจาก บ้านเฉนียง อ.ท่าตูม จ.สุรินทร์ ไปฟังกันเลยครับ...

[WMA]http://www.hoisang.com/thamma/saingsarapan/sarapankamar.wma[/WMA]

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ pddc54
    มีไฟล์เสียงไหมครับ ชอบจังเลย

ส่ง mail ให้หน่อยครับ pddc54@hotmail.com

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197
    ขอบคุณมากค่ะ เพราะมากเลย ชอบมากๆ ด้วยค่ะ

มหาน้อยหอยสังข์
    Guest

ไปโหลดได้ที่นี่

ครับ 0000000000000000000