หัวข้อ: บ้านมหาเลือกข้าง ?

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ kittipol

โกรธแล้วน่ะ บ้านมหาเลือกข้าง ?

บ้านมหา การศึกษา ศิลปะ วัฒนธรรม ท้องถิ่น (kick out 18 the crown) << ไม่เอาการเมืองมายุ่งกับเวปนี้จะได้ไหมครับ บ้านมหาเลือกข้าง ?

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    เนื่องจากขณะนี้มีพวกแอบแฝงโดยอ้างบ้านมหา หาผลประโยชน์ใส่ตัว
    และนั้นก็คือที่มาของ kick out 18 the crown หรือ ขับไล่ 18 มงกุฎ
    ซึ่งบ่เกี่ยวกับการเมืองเลย เพราะบ้านมหา ลำพังเว็บตัวเองกะซิเอาบ่รอดแล้ว
    คงซิบ่มีพาวเวอร์ไปวุ่นวายเรื่องนั้นแน่นอน....

หากท่านใด ได้รับความเสียจากการกระทำของคนกลุ่มนั้น กะแจ้งผมมาเลยเด้อครับ
    สังคมอีสานต้องมีความจริงใจสูงพอสมควรครับ จังซิอยู่ร่วมกันได้
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ kittipol
    งั้นผมก็ขออภัยด้วยครับ ที่เข้าใจผิดไป กรุณาลบกระทู้ไปด้วยนะครับ
    ขออภัยด้วยครับ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    ถือเป็นกระจกเงาสะท้อนสังคม(บ้านมหา) อีกมุมหนึ่งในการอยู่ร่วมสังคมไซเบอร์
    ผมต้องขอขอบคุณ kittipol ที่ร่วมสะท้อนสิ่งต่างๆ กระทู้นี้คงเป็นวิทยาทานอีกแง่มุม....

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ทุกการกระทํา.. ต้องดูที่เจตนานั้นๆครับ ถ้ามีมิจฉาชีพแอบแฝง โดยใช้เวบนี้เป็นเครื่องมือ ก็คงกําจัด และแฟนเพลง น้องๆ ช่วยกันดูแล และรายงานเข้ามาเด้อครับ ถือว่าช่วยกัน
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

นักปราชญ์เมืองอีสาน
    ศิลปินนักแต่ง ผญา
    สัญลักษณ์ของ ศรีสะท้าน
    ผมกะเห็นด้วยกับเรื่องนี้ เพราะเคยบอกน้องนุ่งหลายคนแล้วว่า การเมือง เรื่องศาสนาพระมหากษัตริย์ รัฏฐาภิบาล บ่อสมควรเอามาวิจารณ์ ต่อต้าน แสดงความคิดเห็นอันสิก่อให้เกิดการลบหลู่ดูหมิ่น พิพาทหรือแตกขาดซึ่งความสามัคคี กะขอพี่น้องได้ทำความเข้าใจ บ้านมหาหลังนี้มีแต่ความม่วนความสนุก และสาระวัฒนธรรมที่ควรจรรโลงไว้ เรื่องอื่นที่บ่สมควรสิโพสต์ ทางเว็บไซต์กะขออนุญาตยกเว้นเด้อครับพี่น้อง ด้วยความคาระวะ

ป๊าด...เว้าปานผู้บริหารเวบเนาะศรีกะดาย เหอ ๆ ๆ ...จ่มไปซั้นหละพี่น้อง อย่าซาเด้อ อิ อิ
    วรรณคดีล้ำลำนำเอื้อนเอ่ย เขยภาษาพากษ์เว้าลาวพื้นกล่าวไกล

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ผมเห็นด้วยกับอ้ายบ่าว อ้ายเซียง อ้ายศรี อันได๋บ่อสมควรขอให้จัดการเลยครับ บางทีกะมาหากวนนำหอ้งแชทเห็นดู๋ครับ คนประเภทนี่มาแบบนี่เขาเขาเอิ้นว่ามาหาพวก ถ้าไผบ่อหนักแน่นอาจสิคลอ้ยตาม ผมเห็นไปโผล่ทุกที่ พวกนี่บ่อสร้างสรรครับ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    บ้านมหาบ่ได้เอาการเมืองเข้ามายุ่งดอกค๊า เป็นการเตือนผู้ไม่ประสงค์หวังดีนั่นหนา
    ช่วงนี้มีข่าว 18 มงกุฎแฝงอยู่ในเว็บยังไงก็ขอให้สมาชิกทุกท่านระมัดระวังเรื่องเงินทอง
    ใครที่พบเห็นหรือทราบข่าวยังไงก็แจ้งไปยังเว็บมาสเตอร์ด้วยน่ะค่ะ และอีกอย่าง
    อาจจะทำให้บ้านมหาของเราเสียชื่อเสียงไปในทางที่ไม่ดี ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    ไว้ใจ เห็นใจ สงสาร คือที่มาของการตกเป็นเหยื่อ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    เว็บเราจะอยู่รอดถ้าปลอดการเมือง เราจงช่วยกันดูแลอย่าให้คนไม่หวังดีมาแอบแฝงหาผลประโยชน์นะครับ