หัวข้อ: ระบำศรีวิเรน - เพลงประกอบการแสดงแสงสีเสียง วิมายนาฏการ

ladymoonlight_jet
    Guest

Facebook Video ระบำศรีวิเรน - เพลงประกอบการแสดงแสงสีเสียง วิมายนาฏการ

ระบำศรีวิเรน - เพลงประกอบการแสดงแสงสีเสียง วิมายนาฏการ

ระบำศรีวิเรน - เพลงประกอบการแสดงแสงสีเสียง วิมายนาฏการ

[WMA]http://www.hotlinkfiles.com/files/1988873_fbdxj/____________________________.WMA[/WMA]

เพลงนี้เป็น หนึ่ง ในการแสดงแสงสีเีสียงชุด วิมายนาฏการ จังหวัดนครราชสีมานะคะ

ปีนี้จะจัดช่วงเดือนพฤศจิกายน 2551

นำเพลงมาให้ฟังกันเฉย ๆ ค่ะ ^^ หากโพสผิดห้อง หรืออย่างไร ต้องขออภัยมาด้วยค่ะ เพราะหาห้องลงไม่ถูกจริง ๆ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ pddc54
    ไพเราะมากครับ อยากได้ไฟล์เสียงจังเลยครับ ถ้าจะกรุณาส่งให้ทาง mail ได้ไหมครับ

เหล้าขาวน้ำแดง
    Guest

ขาดไปบางอย่างน่ะ

ผมว่ามีแต่เสียงมันบ่ค่อยสิบานได๋
    น่าสิมีภาพให้เบิ่งนำ
    จั่งม่วน

ว่าบ่พี่น้อง