หัวข้อ: screen hunter ของดี ของฟรี เซิ้นครับ

พ่อใหญ่โหน่ง
    Guest

เรื่องฮิตน่าอ่าน screen hunter ของดี ของฟรี เซิ้นครับ

ขอแeนะนำ screen hunter ของบริษัท wisdom-soft free version
    สำหรับท่านที่ต้องการ capture รูปภาพ หรือ ข้อความในกรอบเฉพาะเจาะจงจากหน้าจอที่แสดงอยู่ลงใน เอกสาร หรือ email ของท่านได้อย่างดี

ช่วยได้มากเลยครับ ใช้ง่ายด้วย ลองเอาไปใช้ดูครับ ง่าย ๆ เพียง 3 ขั้นตอนเท่านั้นเอง

Download

หมายเหตุ : ข่อยบ่อเกี่ยวข้องกับการขาย software แต่อย่างใดเด้อ เห็นดีก็เลยเอามาฝากครับ...............

ฝ่ายเทคนิค และโปรแกรมอัพเดท สัญลักษณ์ของ ฟ้าสางที่บางกอก
    ไหนโปรแกรมละครับ

พ่อใหญ่โหน่ง
    Guest

รอบยิ้มพิมใจ ขอโทษหลาย upload จังใด๋วุ ส่ง link มาให้แทนครับ

เอา link ไปแทนเด้อครับ
    http://www.wisdom-soft.com/downloads/downloadfiles.htmขอโทษหลาย upload จังใด๋วุ ส่ง link มาให้แทนครับ

Tags for this Thread