หัวข้อ: ใจร้าวสาวร็อค - เมรี่ที่รัก แห่งค่ายบ้านมหาที่รัก

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6

Facebook Video ใจร้าวสาวร็อค - เมรี่ที่รัก แห่งค่ายบ้านมหาที่รัก

[WMA]http://www.freewebs.com/thai999/JaiRaawSaoRock.wma[/WMA]
    ใจร้าวสาวร็อค - เมรี่ที่รัก

ขอขอบคุณเจ้าของเสียงเพลง
    ขอขอบคุณเว็บบ้านมหาดอทคอมสร้างสรรค์ความบันเทิง

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย

ขอบคุณหลายๆค๊า

:g:g:gบ่ดังกะดับเอิ๊กๆๆๆๆ::)::)

แนะไผร้องนอ นี้เอิ๊กๆๆๆๆ ทนฟังเอาเด้อค๊า เสียงไล่นกไล่กา พี่น้อง::)::)
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

:g:g:g:g:g ม่วน ๆๆๆ จ้า อยากร้องเป็นคือเพิ่นแท้น้อ.. ::)::)::)::)::)

สาวเมืองชล
    Guest
    ม่วนๆๆๆ:g นำจ้า อิจฉาพุเพิ่นฮ้องเพลงม่วนเนาะ:g

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ แพรมน

Re: ใจร้าวสาวร็อค - เมรี่ที่รัก แห่งค่ายบ้านมหาที่รัก

:g:g:gเสียงดีจังครับ เสียงหวานด้วยนะ ร้องกี่เพลงครับเพราะดีนะครับ:g:g