หัวข้อ: ห้องฟังเพลง

komsan
    Guest

ห้องฟังเพลง

อยากทราบว่าทำไมห้องฟังเพลงของผมถึงฟังไม่ได้ สายสัญณานอะไรก็ต่อหมดแล้วห้องฟังเพลงห้องฟังเพลงห้องฟังเพลง ท่านผู้ดูแลโปรดชี้แนะด้วย ขอบพระคุณไว้ล่วงหน้าห้องฟังเพลงห้องฟังเพลงห้องฟังเพลงห้องฟังเพลง

ยินดีต้อนรับเด้อจ้า

ยินดีต้อนรับจ้า...จุ๊บ ๆๆๆ

ยินดีต้อนรับเด้อจ้า

ปล. ฟังอยู่ไสน้อ หากฟังอยู่ที่ทำงาน อาจจะฟังไม่ได้เพราะทางนี้กะฟังไม่ได้เช่นกันจ้า ... ฮือ ๆๆๆ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ห้องฟังเพลงฟังไม่ได้ครับ ของผมก็เหมือนกัน ผมจะเปิดเว็บบ้านมหามา 2 ครั้งครับ

ครั้งแรกหน้าเว็บจะฟังได้ใช่ไหมครับ

ครั้งที่ 2 คลิ๊กเข้าห้องกล่องขอเพลง เพื่อเล่นแชตเฉย ๆ

หรือฟังผ่านวินแอมป์ก็ได้ครับ

วานผู้รู้ช่วยด้วยครับ กลัวเรตติ้งตกอ่ะ กรี๊ดดดดดดดดดดดด

...อั่นนี่ของหนุ่มเหงาเปิดหน้าแรกเข้ามาซิใด่ยินเพลงครับ
    ..แต่คลิกเข้ากห้องขอเพลงบาดนิเพลงซิหายครับ
    ...เลยเปิดหน้าแรกเทื่อหนึ่งเพื่อฟังเพลงครับ
    ..แล้วกะเปิดใหม่เข้าอีกเพื่อเข้าห้องขอเพลงครับจั่งซิใด่ยินเพลงครับ
    คือจั่งอ้ายพลว่ามั้งครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    นี่เลยสูตรส้มป่อย...
    ๑ . เปิดมาหน่าแรกเลย
    ๒ . คลิกตรงห้องแชท(ที่อยู่ซ้ายมือหน่าแรกอ่ะแร่ะจ้า )
    ๓ . สิมาอิกหน่าหนึ่ง แล้วคลิกตรง ..บ้านมหาเรดิโอ อยู่แถบบน ใกล้ๆกับกล่องขอเพลงอ่ะล่ะ สิมีทั้งเสียงและแชทได่ในหน่าเดียวกันค่ะ....
    ...(อย่าคลิกตรง..กล่องขอเพลง..เด้อ เพราะบ่มีเสียง แชทได่อย่างเดียวค่ะ..)...ลองดูนะคะ..หรือไผ๋มีวิธีที่ง่ายกว่ากะแนะนำกันเด้อค่ะ..:g

komsan
    Guest

กราบขอบพระคุณงามๆที่ชี้แนะครับ

เดี่ยวผมทำตามคุณส้มป่อยดูก่อนนะครับ จะได้ไม่ได้เดี่ยวอีกที ขอขอบคุณล่วงหน้าครับกราบขอบพระคุณงามๆที่ชี้แนะครับกราบขอบพระคุณงามๆที่ชี้แนะครับกราบขอบพระคุณงามๆที่ชี้แนะครับกราบขอบพระคุณงามๆที่ชี้แนะครับ และทุกท่านที่ให้ความช่วยเหลือ

komsan
    Guest

อยากถามเด็กดื้อ

แล้วเด็กดื้อฟังอยู่ไหนละครับ อยากถามเด็กดื้ออยากถามเด็กดื้อ