เรารักกันนะ(สาวผู้ฮ้ายเมรีอินเลิฟ)หวัดดีค๊า พี่ๆๆน้องๆๆชาวบ้านมหาของเฮานอค๊า พักนี้เมรีอินเลิฟค๊า มีความสุข ถึงซิทุกร์ แค่นั้น กะยิ้มได้ เพราะมีเพื่อนๆๆ พี่ๆๆ ทุกท่านยุข้างๆๆ เมรีเสมอ ยามท้อ กะท้อค๊า แต่บ่หมดหวังค๊า ยิ้มสู้เสมอ แม้ว่าจะได้ยินอีหยังหลายๆๆอย่างหลายสิ่ง ที่เฮ็ดให้เฮาท้อ เพราะเมรีคิดว่า คนเฮามีความคิด ที่ซิบ่เหมือนกันเสมอไปหลายคนหลายความคิดค๊า เมรีเข้ามาเล่นในบ้านมหากะ มีแต่ความจริงจัย มีความฮักที่แท้จริง จริงจัยต่อทุกคน ถึงซิโดนหลอกบ้าง แต่บ่เป็นหยังค๊าเมรีจัยดี และจริงจัย เสมอ ทุกสิ่งทุกอย่างที่เมรีทำ ทำด้วยจัย บ่เคยหวังสิ่งตอบแทน(รักเมรีน้อยๆๆ แต่ว่าฮักนานๆๆอิอิ)อยากบอกว่า ทุกท่านที่เมรีได้รู้จัก อิอิ หลายยุค๊า คือซิเอยบ่เหมิด เป็นอันว่ารู้กันนะค๊าเมรีรักและคิดฮอดทุกท่าน และให้ความเครพนับถือเป็นอันสูง ขอเป็นกำลังสำหรับทุกท่านที่ท้อและหมดกำลังนะค๊า อยากบอกว่าเรารักกันนะ (พี่น้องบ้านมหาทุกท่าน)

ไม่มีสิ่งใดจะมอบให้
นอกจาก....ความจริงใจที่เต็มปรี่
เริ่มต้นผูกพันกันวันนี้
เพื่อมิตรไมตรีที่ดี..ตลอดไป
เราต่างก็...มีไฟฝัน
พร้อมจะสร้างสรรค์..เพื่อวันใหม่
ขอให้เรา....ต่างเป็นกำลังใจ
เพื่อไปสู่จุดหมายที่...ยังรอ

เรารักกันนะ(สาวผู้ฮ้ายเมรีอินเลิฟ)เรารักกันนะ(สาวผู้ฮ้ายเมรีอินเลิฟ)เรารักกันนะเรารักกันนะ(สาวผู้ฮ้ายเมรีอินเลิฟ)เรารักกันนะ(สาวผู้ฮ้ายเมรีอินเลิฟ)