หัวข้อ: ลุ้นระทึกฉลามกระโดดงับเฮลิปคอปเตอร์........

พ่อใหญ่โหน่ง
    Guest

ลุ้นระทึกฉลามกระโดดงับเฮลิปคอปเตอร์........

ลุ้นระทึกฉลามกระโดดงับเฮลิปคอปเตอร์........

ซุมเจ้าว่า พอใหญ่ที่ห้อยอยู่บันใดตายหรือบ่ตาย!!!!

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ แดงน้อย
    บล็อก
    1
    ดูจากระยะห่างแล้วไม่น่าจะถึงค่ะ แต่ไม่แน่ฉลามก็มีสัญชาตญาณการล่าสูงพอสมควร..ท่านอื่นๆว่างัยคะ..

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น

โกรธแล้วน่ะ

หวาดเฉียวเว้ยล่ะ คาดว่าพ่อใหญ่นั่นตายแน่นอนเพราะเมิ่งจากระยะการพุ่งของฉลามแล้วต้องถึงแน่นอน ว่าแต่พ่อใหญ่นั่นเราลงไปห้อยเฮ็ดหยังล่ะหือกลางทะเลนั่นแมะ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวตี๋ คนหล่อฝั่งซี
    สลามโดดบ่ฮอดดอกครับ ซำนั้นล่ะมันกะสิโตนลงน่ำคือเก่าครับ อิอิอิ

สาวเมืองชล
    Guest
    รู้สึกว่าสิตายตั้งแต่มันโดดแล้วล่ะ หัวใจวายตายก่อนจ้า

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ รินเมืองร้อยเกิน
    เกษตรวิสัย - ร้อยเอ็ด
    มันคือสิหิวแฮงน่อครับ ผมว่าหิวแฮงปานนี่บ่เหลือดอกครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ lukhin_inter
    อิสานใต้ ประเทศไทย
    ::) อิอิ ลูกหินเห็นด้วยกับแตงโม สาวเมืองชลจ้า
    ลูกหิน ว่าเพิ่นแข็งแล้วเด้อจ้า ช๊อคตาย..!!! ตั้งแต่เห็นปากฉลาม แล้วจ้า
    .
    .

อ๋อ..... อาการ กระโดดฉลามจั่งซี่เพิ่นหิวแฮง บ่จ๊ะริน 101 ว่าแล้วเชียว
    ลูกหิน จึง บ่ปล่อยให้ตัวเองหิว คิ คิ ไปแระ จ้า

แหลม
    Guest
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ พ่อใหญ่โหน่ง

ซุมเจ้าว่า พอใหญ่ที่ห้อยอยู่บันใดตายหรือบ่ตาย!!!!
    ข่อยว่าบ่รอดดอก::)

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ โชติ
    พ่อใหญ่คนนั้นสิตายหรือเปล่า ผมเองกะบ่ฮู้ บ่แน่ใจดอก

แต่ผมบอกได้ว่า ปลาฉลาม เป็นปลาชนิดเดียวที่กระพริบตาได้ ::)

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197
    สุดยอดของภาพถ่าย น่าทิ่งมากที่สามารถจับภาพนี้ได้ค่ะ 8)8)8)::)::)