หัวข้อ: ฝากคำขอโทษไปถึงทีมงาน บ้านมหาทุกท่าน

มหาน้อยหอยสังข์
    Guest

คำถาม และรอคำตอบ ฝากคำขอโทษไปถึงทีมงาน บ้านมหาทุกท่าน

จากการที่ได้โพสต์กระทู้ประมาณ 40 กระทู้ ซึ่งแต่ละกระทู้ของข้าพเจ้าได้มีการลงลิ้งค์เวบไซต์ของข้าพเจ้าไปด้วย ทางข้าพเจ้าไม่ทราบในส่วนนี้ว่าผิดกฎของทางเวบบ้านมหา
    ข้าพเจ้าจึงออกมาแสดงความรับผิดชอบ และขอโทษทีมงานบ้านมหาทุกท่าน ว่า "มิได้มีเจตนาที่จะโฆษณาเวบของข้าพเจ้าแต่ประการใด (คิดแบบง่ายๆ แบบพระๆนะครับ) ก็เลยมิได้คิดอะไรมากมาย แต่นั่งทบทวนไปๆมาๆ ผิดกฎอย่างแรง จริงๆด้วย
    จึงเจริญพรมาแจ้งให้ทีมงานทราบและขอโทษอย่างแรงจ้า..และหวังว่าจะให้อภัยกันนะ(ตามไปลบหมดแล้วหล่ะ) และข้าพเจ้าก็ยังขออนุญาตนำเสนอสิ่งดีๆ ไว้ที่เวบบ้านมหาตลอดไปนะ..อย่ารังเกียจกันหล่ะ (มิใช่ว่า "มันมาอีกแล้ว..เฮ้อ") 5555+

รักและศรัทธาเวบบ้านมหา ที่ทำให้ได้อะไรอย่างมากมาย และเป็นเวบที่เป็นต้นแบบได้ดีระดับประเทศ

สำหรับผมเเล้ว คิดว่าพี่น้องบ้านมหาคงให้อภัยครับเพราะเราบ่มีเจตนาที่สิไปเอ็ดให้เวบบ้านมหา เสียหาย เมื่อผิดเเล้วกะยอมรับ นี่คือลุกผุ้ชายโตจริงครับ อิอิ มาม่วนคือเด่าล่ะครับท่านมหา

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มลำซี
    เห็นด้วยกับอ้าปอครับ ผิดต้องไห้อภัยครับ แล้วโลกเรา บ้านเมืองเราจะน่าอยู่ขึ้นครับ

Super Moderator
    Guide & Photographer
    สัญลักษณ์ของ เจ้าซายน้อย

รอบยิ้มพิมใจ

สาธุครับ พระคุณเจ้า

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    พระคุณเจ้านำเสนอสิ่งดีๆมาโดยตลอด
    ไม่ได้มีเจตนาที่จะหารายได้ หรือขายสินค้า
    และลิ๊งค์ของท่านก็ไม่ใช่เว็บที่เสื่อมเสียใดๆ

หวังอย่างยิ่งว่า สมาชิก และทีมงานก็คงจะให้อภัยท่านฯ
    พระคุณเจ้าอย่าคิดมากเลยนะครับ

บ่อเป็นหยังดอกครับมหาน้อยครับตามกระทู้ที่มหาน้อยโพสกะมีแต่สิ่งดีๆหาฟังยากนะครับจั่งใด่พี่น้องบ้านมหากะยโทษให้ครับผม

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    การรู้เท่าบ่ถึงการณ์ กะบ่ถือว่าเป็นสิ่งผิดดอกจ้า ผู่ได่กะพลาดกันได่ บ่ตั้งใจเนาะ..ม่วนๆโลดเด้อค่ะท่าน..

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฝนหลวง
    8)8)8)

บ่เป้นหยังดอกคับเฮ้ดผิดแล้วยอมรับ:g

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ แหลวแดง
    ผมกะบ่ได้คิดอี่หยังดอกคับ บ่ได้คิดว่าเป็นการโฆษณาเพราะว่าผมบ่เคยเข้าไปจักเทื่อ อิอิ ถ้าสิเป็นการสบายใจกะคือให้อภัยตลอดข้อกล่าวหาเจ้าของของมหาน้อยหอยสังข์คับ และขอให้นำสิ่งดีๆมานำเสนอที่บ้านมหาต่อไปคับ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    มืดมา มืดหาย สว่างมา สว่างไป