หัวข้อ: ถึงแม้ไม่แคร์กัน(ต์)แล้ว - ลูกหิน (ศิลปินบ้านมหา)

ถึงแม้ไม่แคร์กัน(ต์)แล้ว - ลูกหิน (ศิลปินบ้านมหา)

ถึงแม้ไม่แคร์กัน(ต์)แล้ว

[WMA]http://www.lovethaiubon.com/u/uploads/1227832509.mp3[/WMA]

ขับร้องโดย : ศิลปินตัวน้อย ลูกหินอินเตอร์

สังกัดค่ายเพลง บ่าวกันต์มิวสิค อีกแล้วครับท่าน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ รินเมืองร้อยเกิน
    เกษตรวิสัย - ร้อยเอ็ด
    8)อึ้ง ตะลึง ช็อค8)

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ lukhin_inter
    อิสานใต้ ประเทศไทย
    ขอบคุณนะจ๊ะ บ่าวกันต์สุดหล่อ..หล่อสุด..เจ้าสำนักค่ายเพลง บ่ จ๊ะ
    เพลงนี้ ติ๊กน้องโพสแล้วเด้อจ้า... สิดีบ่ โพส 2 เทื่อ ::)
    อุปสรรคเป็นได้ทั้งบันไดให้ก้าวขึ้นไป...หรือ
    เป็นภูผาที่ขวางกั้น...ขึ้นอยู่กับว่าจะมองมุมไหน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ แพรมน

Re: ถึงแม้ไม่แคร์กัน(ต์)แล้ว - ลูกหิน (ศิลปินบ้านมหา)

มักหลายครับเสียงของลูกหินครับ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน

Re: ถึงแม้ไม่แคร์กัน(ต์)แล้ว - ลูกหิน (ศิลปินบ้านมหา)

ป้าดๆๆเสียงแหม๋ลูกหินตัวน้อยๆๆติครับบาวกันต์5555
    แม่นผู้ใด๋ซิบ่อแคร์หนุ่มเหงากะแคร์อยู่เด้อ
    มีน้องพี่บ่อแคร์ สาธิต ทองจันทร์นั่นหน้าอิอิ::)::)::)::)

Tags for this Thread