หัวข้อ: คุณหมอช่วยด้วย

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ แหลวแดง

พบปะพูดคุย คุณหมอช่วยด้วย

จอร์จ : คุณหมอครับ ผมมีเรื่องปรึกษาคุณหมอ เนื่องจากผมไม่สามารถ ทำให้ภรรยาผมมีความสุขได้ตามที่เธอต้องการ ช่วยแนะนำ ท่าในการร่วมหลับนอนให้ผมด้วยครับ เนื่องจากภรรยาผมเป็นคนที่มีความต้องการทางเพศสูงมาก

คุณหมอ : งั้นหมอแนะนำให้คุณนอนด้านล่างให้ภรรยาคุณเป็นฝ่ายทำให้คุณจะดีกว่านะครับ เพียงแต่คุณต้องทำให้ตัวเองให้แข็งตัวอยู่ได้นาน ๆ ก็จะทำให้ภรรยาของคุณ มีความสุขได้ตามที่เธอต้องการ

หนึ่งสัปดาห์ผ่านไป

จอร์จ : คุณหมอครับ ผมทำตามที่คุณหมอแนะนำแล้ว แต่ผมก็ยังแก้ไขปัญหาไม่ได้ ยังไงคุณหมอช่วยแนะนำ เพิ่มเติมหน่อยนะครับ
    เนื่องจากภรรยาผมก็ยังไม่ได้ความสุขตามที่เธอต้องการ

.
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    ผมส่งรูปมาให้คุณหมอช่วยดูและแนะนำเพิ่มเติมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

คุณหมอช่วยด้วย

ปล.คลายเครียดเนาะครับผม อย่าคิดหลายเด้อ::)::)::)

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ รินเมืองร้อยเกิน
    เกษตรวิสัย - ร้อยเอ็ด
    ::)เป็นตาปวดหัวนำหมอน่อ::)

บักเกิบ
    Guest

Re: คุณหมอช่วยด้วย

อีตาที่มันอยู่ข้างล่างจะรอดไหมเนี่ยหนอ::)

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้ำยืน
    บล็อก
    2

ผู้ชายบ่แหม่นเลาขาดใจตายแล้วบ้อ เป็นตาย่านเอาฮ่าย..::)::)::)

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197

โอ้ยน้อ ::)::)::)::)::):g:g:g::)::)::)::)