หัวข้อ: มาม่า น้ำยาทูน่า

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

เรื่องฮิตน่าอ่าน มาม่า น้ำยาทูน่า

วันนี้ขอสเนอมาม่า น้ำยาทูน่าจ้า แซบอีหลีค้าลองเฮ็ดเบิ่งเด้อจ้า

วัตถุดิบ
    1. มาม่า 1ซอง
    2. น้ำยากะทิ 1 กป.
    3. ทูน่า 1 กป.

วิธีทำ
    ก็เอาน้ำยากะทิตั้งเตาให้เดือด พอเดือดใส่ทูน่า 1 กป. ตั้งทิ้งไว้ให้เดือดอีกครั้ง
    อีก1 เตาที่ว่างก็ลวกมาม่า่รอเลยจ้า บต้องเสียเวลา ::)

แอ๊ละแน๊ เสร็จแล้วเป็นตาแซบบ่ค่ะ
    มาม่า น้ำยาทูน่า

ถ้าบ่อิ่มตามด้วยเส้นใหญ่ผัดซีอิ๊วจ้า กรี๊ดดดดดดดดดแซบอีหลีชมตัวเอง
    มาม่า น้ำยาทูน่า

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ลูกหินกอง
    สุดยอดอีหลีครับ..เป็นตาแซบ..ขอจักคำแหน่ครับ:g:g:g

ผัดซีอิ๋วใส่ถั่วงอกนำจั่งสิแจ่มจ้า...อิอิอิ

แซบจ้า เพราะ มีคำว่า I Love Baanmaha นำ อิอิอิ

มาม่า+น้ำยา อื้ม...น่าลอง ยังบ่เคยเฮ็ดกินเบิ่งจักเทือ...แซบบ่ที่รัก...

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มลำซี
    แปลกดีครับเดี๋ยวสิลองเฮ็ดเมิ่ง...........:g

Tags for this Thread