หัวข้อ: ขอเชิญบริจาคหนังสือ เพื่อจัดห้องสมุดให้กับน้องชั้นประถมจ้า

ขอเชิญบริจาคหนังสือ เพื่อจัดห้องสมุดให้กับน้องชั้นประถมจ้า

บริจาคหนังสือ เพื่อจัดห้องสมุดให้กับ น้องชั้นประถมที่จังหวัดฉะเชิงเทราจ้า

พอดีพระอาจารย์ ของเด็กน้อยท่านบอกบุญว่าจะไปจัดห้องสมุดให้น้องชั้นประถมที่ จังหวัดฉะเชิงเทรา เด็กน้อยกะเลยกราบเรียนพระอาจารย์ไปว่า สิประกาศบอกบุญพีน้องชาวบ้านมาตอนจัดรายการนำท่านกะว่าเอาแบบนั่นเลยตี้ เด็กน้อยกะเลยบอกว่าเจ้าค่ะ

เมื่อวันอาทิตย์ที่ 28 ธันวาคม 2551 ที่ผ่านมาเด็กน้อยและดีเจพล พระยาแล กะได้เก็บรวบรวมหนังสือที่อยู่บ้านได้ลังหนึ่งกะเลยเอาไปถวายพระอาจารย์จ้า และพระอาจารย์บอกว่าโรงเรียนที่จะไปจัดให้นั่น ไม่อะไรเลยจริง ๆๆ ยิ่งทำให้เกิดศรัทธา กะบอกบุญมายังพี่น้องนำจ้า ว่าถ่ามีหนังสือ ที่บ่อ่านแล้ว ที่มีประโยชน์ต้องการบริจาค ติดต่อที่ ดีเจพลพระยาแลและเด็กน้อยได้นะค่ะ ที่เบอร์ 0817129720 จ้า พระอาจารย์จะไปจัดห้องสมุดให้น้อง วันที่ 20 – 21 มกราคม 2552 จ้า

ขอเชิญบริจาคหนังสือ เพื่อจัดห้องสมุดให้กับน้องชั้นประถมจ้า

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    สาธุ ขออนุโมทนานำเด้อดีเจคู่ขวัญ ปุ้ยชอบบริจาคหนังสือค๊า :g
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    มีแจ้งความประสงค์มาแล้ว คือหนุ่มกะปอม บอกว่ากว่าจะถึงวันที่ 20 ม.ค.52 คาดว่าจะได้ประมาณรถปิ๊คอัพ พะนะ ๆ ๆ ก็ขออนุโมทนาสาธุในจิตเป็นกุศลของพี่น้องบ้านเรา

หนังสือเก่าที่มีเนื้อหาสาระสำหรับเด็ก ๆ อย่าเก็บไว้ให้แมงสาบขี่ใส่เถาะเนาะครับ มาบริจาคให้เด็ก ๆ เพื่อจะได้ใช้ประโยชน์กันดีกว่าครับ

ขอบคุณพวกเราทุกคนที่มีจิตเป็นกุศล ขอให้บุญกุศลที่ทำนำพาให้มีความสุขเด้อครับเด้อ8)

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    อ้ายยยพล อย่าลืมถ่ายรูปตอนมอบหนังสือเด้อค๊า เอามาแปะหน้าเว็บ
    ทีมงานบ้านมหาช่วยเหลือสังคมเพื่อเด็กๆ
    :g:g
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน
    ขออนุโมธนาสาธุนำเด้อครับขอให้บุญกุศลที่สร้างให้พบเจอแต่สิ่งดีๆๆเด้อครับ