หัวข้อ: +ขอบคุณ..ความอบอุ่นของชีวิต+

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์ +ขอบคุณ..ความอบอุ่นของชีวิต+

+ขอบคุณ..ความอบอุ่นของชีวิต+

ขอบคุณที่ทายทัก..

ขอบคุณยิ่งนักกับความรู้สึกอบอุ่น

กับทุกวัน..ทานข้าวหรือยัง..ทำอะไรบ้าง..คำพูดของคุณ

ช่างเจือจุน ดูน่ารัก..อยากขอบใจ

+ขอบคุณ..ความอบอุ่นของชีวิต++ขอบคุณ..ความอบอุ่นของชีวิต++ขอบคุณ..ความอบอุ่นของชีวิต+

กับบางที ฉันก็ได้นั่งคิด

เพราะชีวิต..ของคนเราที่มิเที่ยง..

ในทุกวัน เราได้บอกกล่าว ยื่นไมตรีกันอย่างพอเพียง

เผื่อสักวัน หากคนใกล้เคียงไม่อยู่แล้ว จะได้ไม่เสียใจ

+ขอบคุณ..ความอบอุ่นของชีวิต++ขอบคุณ..ความอบอุ่นของชีวิต++ขอบคุณ..ความอบอุ่นของชีวิต+

ในวันนี้คุณบอกใครไปหรือยัง

คนที่คุณอยากให้เค้าฟัง..ว่าห่วงหา

คนที่คุณคอยห่วงใยตลอดเวลา

แค่เดินเข้าไป..แล้วบอกว่า.........

(......อันนั้นอยู่ที่คุณ)

+ขอบคุณ..ความอบอุ่นของชีวิต+

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    ในวันนี้คุณบอกใครไปหรือยัง

คนที่คุณอยากให้เค้าฟัง..ว่าห่วงหา

คนที่คุณคอยห่วงใยตลอดเวลา

แค่เดินเข้าไป..แล้วบอกว่า.....
    อย่าท้อนะคนดี...มิก.

Super Moderator สัญลักษณ์ของ หมูน้อย
    บล็อก
    17
    ขอบคุณหลายสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีคุณค่า
    ขอบคุณกาลเวลาที่ทำให้รู้จักเธอ
    ขอบคุณเว็บบ้านมหาฯทำให้ได้พบเจอ
    ได้เพ้อถึงใครบางคนเป็นบางเวลา..อิอิอิ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ขอบคุณที่ยังรักกันครับผม ขอให้พวกเรารักกันไว้ครับ

หนักนิดเบาหน่อยให้อภัยกัน อย่าตีกัน ๆ ครับ อิ อิ

Tags for this Thread