หัวข้อ: วันที่ประทับใจอีกวัน กับพี่ชายบ้านมหาเรา 27/12/2521

วันที่ประทับใจอีกวัน กับพี่ชายบ้านมหาเรา 27/12/2521

มื้อนี่ออมน้อยได้มีโอกาศ ได้เจอ พี่ชายในบ้านมหา หลายคน พี่ชายทุกคน หน้ารักมาก
    หล่อ ๆ กันทุกคน อ้ายบ่าวใจยิ้มหน้ารักมาก อ้ายเอ๋ กะ เท่ หลาย อ้ายต่วงแห่งมาดเข้ม
    อ้ายพลผุนี่หล่อตลอดกาล อ้ายพงษ์ (เฒ่าพาโล) ผุนี่แห่ง หล่อใจดี นำ ซื้อยามาฝากออมน้อยนำ
    ขอบคุณ ค่ะ พี่สาวก็ สวยมาก อิอิ ทุกคนหน้ารักม๊ากกกกก ค่ะ
    วันนี้เป็นอีกวันหนึ่งที่ออมน้อย ประทับใจมากและ ไมตรีจิตแบบนี้ ออม น้อย หวังว่าจะได้ เจอ
    อีกในบ้านมหา เรา มาดู หนุ่มๆ บ้านมหา เราเลย ค่ะ อุ้ย อีกคนที่ยังไม่ได้ เอ่ย
    และกะลืม บ่ได้ นั้น กะ คือ บ่าวพี อิอิ คนนี้ หน้าตากะหล่อ ค่ะ หล่อม๊ากกกก สำหรับ
    ออมน้อย อิอิ บ่าวพี หน้ารักมาก สุดท้ายก็ ประทับใจ ค่ะ ขอบคุณบ้านมหาค่ะที่ให้ออม
    น้อย ได้ เจอ พี่ชายทุกทุกคน แต่ เสียดาย ออม น้อย อยาก เจอ เจ้าชายน้อย
    บ่เคยมีโอกาศ เลย หวังว่า ไปครั้งหน้าจะได้ เจอ ได้ สวัสดี นะคะ :):):)
    วันที่ประทับใจอีกวัน กับพี่ชายบ้านมหาเรา 27/12/2521
    ภาพนี้อ้ายบ่าว ใจ ลักหลับ อิอิ
    อ้ายพลพยาแล กำลัง เล่านิทาน อิอิ
    พุ้นน่ะเพิ่นพากันเก๊กหล่อ อ้ายเอ๋ ท่าเก๊กเพิ่น อิอิ
    สองหนุ่ม แห่งบ้านมหา ครับท่าน อิอิ
    อ้ายเฒ่าพาโล (อ้ายพงษ์) จั่งแม่นได้นั่งไกล้ผุสาวงามน้ออ้าย อิอิ
    ขอให้ อ้ายพล และ เอื้อยเด็กน้อย มีแต่ความสุขความเจริญตลอดไป ค่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สาวออมน้อย; 05-04-2012 at 10:06.

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ lukhin_inter
    อิสานใต้ ประเทศไทย
    มิตรภาพที่ดีงาม ประทับใจ ของพี่น้องบ้านมหา เรา
    เห็นภาพแล้วกะพลอยสดชื่น สดใส มีความสุขหลาย ๆเด้อจ้า น้องออมน้อย
    บ่ได้ พ้อกันจั๊กเทื่อ ถ้าพาแลง น้องออมน้อยมีโอกาส มาอีก
    คงได้เจอกันแท้ๆๆ เห็นภาพแล้วกะคิดฮอดทุกๆ คนนำ
    สวัสดีปีใหม่เด้อจ้า

อุปสรรคเป็นได้ทั้งบันไดให้ก้าวขึ้นไป...หรือ
    เป็นภูผาที่ขวางกั้น...ขึ้นอยู่กับว่าจะมองมุมไหน

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน
    เห็นแล้วกะอบอุ่นประทับใจนำน้องออมน้อยเนาะครับการต้อนรับอบอุ่นเป็นกันเองจั่งพี่จั่งน้อง อ้ายกะถือโอกาศอวยพรปีใหม่ให้นองออมน้อยและครอบครัวจงมีแค่ความสุขความเจริญเด้อคิดหวังสิ่งใด๋ขอให้สมหวังเด้อน้องออมน้อยอ้ายเหงาอยากพ้อหน้ายุ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    ขอแสดงความยินดีด้วยน่ะครับกับมิตรภาพที่น่าประทับใจ เติมเต็มได้แบบไม่รู้จบที่นี่...บ้านมหา.คอม 8)

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197
    มิตรภาพนี้ช่างอบอุ่นแท้น้อ บ้านมหาดอทคอมของเราแหละจ้า ภูมิใจแทนนำเด้อจ้า

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    เป็นมิตรภาพที่ลืมไม่ลงเลยนะคะ
    กำลังใจเป็นน้องใหม่ของบ้านมหาฯ
    และมาได้เห็นแบบนี้ก็ประทับใจมากๆ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA

รอบยิ้มพิมใจ

มิตรภาพแบบนี้ หายากมากจ้า แต่ในบ้านมหาเราได้พบอยู่บ่อยๆๆเพราะพี่น้องเฮาบ่ว่ายุไสกะคึดฮอดกันได้จ้า เสียดายบ่ได้พ้อน้องออมอีกแล้ว สวนทางกันอีกตามเคย..... อีกสองอาทิตย์พ้อกันเด้อจ้า ทีมงานต้อนรับแขกต่างประเทศ
    ....:g:g:g

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    อ้ายเต็มฯเห็นภาพแล้วก็ดีใจนำครับสำหรับมิตรภาพดีๆที่มีให้กัน
    บ่มีโอกาสคือพี่ๆครับ โทรหากันตลอดแต่ชวดตามเคยครับ ::)

ขอให้ ทุกทุกคน มีความสุข ในปีใหม่ นี้นะคะ
    คิดสิ่งไดขอให้ สมดังใจคิดทุกสิ่ง เสียดายน้อ
    ไม่ได้ เจอ อ้าย เต็ม แต่ โอกาศหน้าคงได้ เจอ
    กัน ค่ะ :)

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    เป็นมิตรภาพที่ลืมไม่ลงเลยครับ ขอบคุณพวกเฮาที่เสียสละเวลามาเจอกัน ล่ะที่ลืมบ่อได้คือขอบคุณบ้านมาหาที่เฮ็ดให้พวกเฮาได้เจอกัน :g:g