หัวข้อ: เก็บภาพช่วงกลับบ้านปีใหม่ สำนึกรักบ้านเกิด

BIG ASS
    Guest
    ผมว่า ยู๊ ช่วง ปีใหม่ บ่อได้ยินเสียง อยู่กล่องขอเพลงน้อ ที่แท้ ลัก มาม่วน บ่อซ่วน :g::)::)

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    อนุโมทนาสาธุครับยาย กรี๊ดดดดดดดดดดด

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ แหลวแดง
    สุดยอดเลยจ้าคุณยาย บ่มีคำบรรยาย บอกได้คำเดียวว่า "สุดยอดดดดดดดดดดดดดดด":g:g:g:g

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ปีใหม่
    อนุโมทนาบุญนำจ้ายายจ๋า เห็นยายมีความสุขกะสุขตามแล้วจ้า ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะค๊า

ท่าหย่าวๆๆยายตาฮักเนาะ:g

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    บรรยากาศอบอุ่นดีเนาะจ้า แต่เบิ่งรถติดแล้วเป็นตะเมื่อยนำยายขับรถเนาะจ้า

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

ยายเป็นตาม่วนเนาะ ได้ทั้งบุญ ไ้ด้ทั้งแผลเต๊ะบอล
    ปล. อิจฉาาาาภาพสุดท้ายจังเลย สวีทจัง
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

Re: เก็บภาพช่วงกลับบ้านปีใหม่ สำนึกรักบ้านเกิด

ยายลากลับบ้านน๊าค๊าฝากข้อความไว้ที่บ้านปุ้ ยายเลามีธุรด่วนที่ต้งกลับอีกครั้ง

หล่า...ยายเมื่อบ้านอีกก่อนเด้อจ้า(ไปงันเฮือนดี)... น้องเขยยายเสียชีวิตที่บ้านนอก(อุบล)สาเหตุเลามีโรคป ระจำตัวแต่ดนแล้วหละทางบ้านส่งข่าวร้ายมาก่อนที่ปุ้ย โทรหายายจั๊กหน่อยจ้าพวมแพคกระเป๋าประมาณวันอาทิตย์สิกลับจ้าฝากบอกพี่น้องนำแหน่เด้อจ้า ( เกิด แก่ เจ็บ......เป็นเรื่องปกติ)ขอบคุณเด้อหล่าปุ้ยที่ผูกพันให้กำลังใจยายเสมอมา
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

Re: เก็บภาพช่วงกลับบ้านปีใหม่ สำนึกรักบ้านเกิด

คุณ ยาย หน้ารัก จังเลย ค่ะ แฟนคุณ ยาย ก็ หน้ารัก
    อิจฉาแฟนคุณ ยายน้อ มี ภรรยาสวย :):)

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8

ป้าดดด ไก่น้อยไปหลงยุไส หัวตะเห็นกะทู้นี้ อบอุ่นแล้วกะน่ารักมั๊กมาก เลยจ้า คุงยายจ๋า เป็นตัวอย่างที่ดีสำหรับน้องนุ่ง ลูกหลานนำค่ะ บอกได่คำเดียว สุดยอด จ้ายาย
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

Tags for this Thread