หัวข้อ: เตือนภัย--จะอัพเพลงใส่เวป ให้ระวังแนเด้อ อาจจะถูกดำเนินคดีได้นะครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวดอนโบม

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์ เตือนภัย--จะอัพเพลงใส่เวป ให้ระวังแนเด้อ อาจจะถูกดำเนินคดีได้นะครับ

ขณะนี้ เวป upload.th.md, upload.th.la และ Megaupload.th.la ได้ลบลิงค์ที่เราฝากไฟล์ข้อมูลเพลงหรือสิ่งอื่นใดจากเขาก่อนหน้านี้ออกหมด
    มีผลให้ ลิงค์ทั้งหมดที่อัพฝากไฟล์เหล่านี้กลายเป็นลิงค์ตาย และ หากใครจะอัพฝากเวปเหล่านี้อีก
    จะแสดง ไอพีของคนอัพขึ้น หากทำการอัพอะไรที่ไม่เหมาะสม
    ก้อจะมีผลตามกฎหมายไปด้วย โปรดระวังให้ดี ๆ เริ่ม Reset Database
    แล้วเด้อ...รายละเอียดต่าง ๆ ดังนี้ http://www.upload.th.la/rules.php
    ยังไงก้อระวังหน่อยนะครับ น่ากลัวมากครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ รินเมืองร้อยเกิน
    เกษตรวิสัย - ร้อยเอ็ด

Re: เตือนภัย--จะอัพเพลงใส่เวป ให้ระวังแนเด้อ อาจจะถูกดำเนินคดีได้นะครับ

ขอบคุณครับ ที่นำข่าวสารมาให้อ่าน ไม่กล้าอัพแล้วกลัวครับ

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197

Re: เตือนภัย--จะอัพเพลงใส่เวป ให้ระวังแนเด้อ อาจจะถูกดำเนินคดีได้นะครับ

ขอบคุณค่ะ ที่นำข่าวสารมาบอกนะคะ

อิสระ เสรี เสมอภาค