หัวข้อ: ชื่อร้านและสถานที่จัดงานบ้านมหาพาแลง2 ฉลองเว็บครบรอบ4ปี วันที่7มีนาคม2552

ชื่อร้านและสถานที่จัดงานบ้านมหาพาแลง2 ฉลองเว็บครบรอบ4ปี วันที่7มีนาคม2552

ชื่อร้านและสถานที่จัดงานบ้านมหาพาแลง2 ฉลองเว็บครบรอบ4ปี วันที่7มีนาคม2552

ตามที่ทางทีมงานได้ประกาศจัดงานพาแลง2 ฉลองเว็บครบรอบ4ปี ไปได้ระยะหนึ่งแล้วนั่น ถึงตอนนี่ได้ผลสรุปแล้ว ดังนี่....

งานเริ่มเวลา15.00น.ถึงร้านปิดหละเนาะ...
    ค่าเสียหายท่านละ500บาท จ่าย ณ ทางเข้างานจ้า...หลังจากหักค่าใช้จ่ายถ้าเหลือมอบเข้ากองทุนบ้านมหาทั้งหมด...
    ร้านอาหารร้านนี่เป็นกันเอง...ซึ่งมื้องานทางร้านงดรับลูกค้าทั่วไป...กะสิมีแต่พี่น้องสมาชิกเว็บบ้านมหาของเฮา...

ฉะนั้นไผอยากม่วนกะเชิญตามสบาย...ตามประสาคนอีสานบ้านเฮาเนาะค่ะ
    ท่านใด๋ยังบ่ลงทะเบียนกะเชิญได้เด้อจ้า...กรุณาแจ้งด้วยว่ามีผู้ติดตามกี่คน..ขอบคุณค่ะ
    แล้วพ้อกันจ้าพี่น้องบ้านมหาที่รัก เจ๊ปุ้ย พี่มิก ติ๋ม บินกลับมางานแน่นอนจ้า....

การละเล่นในงานขอเชิญพี่มิกกับเจ๊ปุ้ยและทีมงาน+สมาชิกทุกท่าน มาเพิ่มเติมข้อมูลให้ด้วยจ้า ยินดีรับฟังทุกความคิดเห็น...
    รางวัลปีนี่คักกว่าปีที่แล้วแน่นอน..รับประกัน

[radio]http://www.file2go.com/mrun.php?me=70050s2[/radio]
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23

Re: ชื่อร้านและสถานที่จัดงานบ้านมหาพาแลง2 ฉลองเว็บครบรอบ4ปี วันที่7มีนาคม2552

๑.การละเล่น..กะมียุในหน่างานพุ่นล่ะจ้า..กะว่าสิจับฉลากโดนซื่อไผ๋กะเชิญหน่าเวที ไปซั่นล่ะจ้า..คริๆๆๆ..
    ๒. กะมีบายศรีผูกข้อต่อแขน เพื่อกระชับความสัมพันธ์ และได่ทำความรุจักกันในระหว่างสมาชิกทั่วหน่ากันสุท่านค่ะ..
    ..นอกนั่น แล่วแต่ทางเจ้ปุ้ย..หรือ ทางสมาชิกท่านอื่นได๋สิเสนอเนาะค่ะ..
    มองต่าง..อย่างปลง

Membership renewed สัญลักษณ์ของ สุดา

Re: ชื่อร้านและสถานที่จัดงานบ้านมหาพาแลง2 ฉลองเว็บครบรอบ4ปี วันที่7มีนาคม2552

สวัสดีค่ะ สถานที่จัดงาน ลาดพร้ว 35 กรุงเทพฯหรือค่ะ หรือว่าชื่อจะคล้ายกันค่ะ? แล้วต้องจองที่พักกันหรือเปล่าค่ะ? แล้วถ้าจองอยู่ใกล้หรือไกลหรือเปล่าค่ะ? คำถามมากไปหน่อยนะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
    สุดาวรรณ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวดอนโบม

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์ Re: ชื่อร้านและสถานที่จัดงานบ้านมหาพาแลง2 ฉลองเว็บครบรอบ4ปี วันที่7มีนาคม2552

ไผที่ยังบ่ฮู้เส้นทางกะลองเอาศึกษาเบิ่งก่อนเด้อครับ สิบ่ได้ต้องหลงทางให้เสียเวลาเปล่าๆครับ แม่นซอยได้บ่หลาย กะขอให้ได้นิดหนึ่งยังดีครับ

ศึกษาแผนที่ได้จากที่นี่

ถ้าบ่เข้าใจวิธีการใช้งานโปรแกรม กะติดต่อมาที่ หนุ่มบ้านดอนเด้อครับ
    แต่ผมคิดว่าใช้งานง่ายครับ

ขอให้มีความสุขกับงานเลี้ยงครับ และให้ปลอดภัยกับการเดินทาง

ขอบคุณหนุ่มบ้านดอนกับพี่มิกจ้า...ยังถ่ารับฟังความคิดเห็นจากทุกท่านอยู่เด้อจ้า...

ตอบคำถามของ"สุดา"...กรุงเทพฯค่ะ
    สำหรับที่พัก การเดินทางทุกท่านรับผิดชอบเจ้าของเองเด้อจ้า....
    สำหรับ500บาทนี่ เป็นค่า อาหารและเครื่องดื่มตลอดงานตั้งแต่เริ่มจัด จนเลิกจ้า....

เชิญลงทะเบียนที่กระทู้น้องหล่า"เจ้าซายน้อย" ได้เลยค่ะ....
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวดอนโบม

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์ Re: ชื่อร้านและสถานที่จัดงานบ้านมหาพาแลง2 ฉลองเว็บครบรอบ4ปี วันที่7มีนาคม2552

เพิ่มเติมครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...

ผมขอติเรื่องห้องน้ำเด้อครับปีที่แล้ว มันบ่อพอกันจำนวนคนครับ ต้องรอกันโดนหลาย ผู้ชายบ่อปานได๋ดอกเพิ่นยืนเรียงไส่กำแพงเลย หลูโตนแต่ผู้หญิง แต่ว่าปานนี่เพิ่นคือสิปรับปรุงล่ะน้อครับ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

กรี๊ดดดดดดดดดดด ตื่นเต้นอีกแล้ว การละเล่น/การแสดงต่างๆก็ให้ช่วยกันตั้งขึ้นมาน๊าค๊า
    เพราะทางทีมงานต่างประเทศก็ไม่ค่อยจะมีเวลาเท่าไหร่ ทางทีมงานที่อยู่ประเทศไทย
    หลายๆคนคงจะมีอะไรดีๆเซอร์ไพร์แน่เลยเห็นเงียบกันจัง คึ คึ งานนี้เป็นงานใหญ่น่ะคะ
    และอีกอย่างครั้งที่ 3 จะมีขึ้นอีกกี่ปีนั้นก็ยังไม่รู้เลย ครั้งนี้ก็ต้องประทับใจแก่สมาชิก
    ที่เสียค่าบัตร 500 บาท
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

เรียน"คนตระการ" และสมาชิกทุกท่านทราบ...เรื่องห้องน้ำ

บ่มีปัญหาดอกจ้า ขอแนะนำสมาชิกผู้หญิง ข้างบนบ้านมีอยู่3ห้องน้ำ ที่ทางเจ้าของร้านให้ขึ้นไปใช้งานได้เต็มที่จ้า
    แล้วข้างล่างมีกี่ห้องติ๋มบ่รู้...คั่นได้คุยกับเจ้าของร้าน สิสอบถามให้ว่าห้องน้ำของทางร้านรวมทั้งหมดมีจักห้อง
    แล้วสิแจ้งมาให้ทราบ มื้ออื่นเด้อจ้า....

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5

ได้ร้านแล้วบ่จ้า เอื่อยติ๋มน้องหมูขอแนะนำ แน่เด้อจ้า พอเข้าไปในซอย ลาดพร้าว35 แล้ว ให้ เพิ่นเขียนป้ายใหญ่ๆๆ ว่าครัวแสงดาว ไว้แน่จ้า เพราะคนเข้าไปบ่ถูกหลงจ้า เพราะมื่อนั้นน้องหมู นั่งแท็กซี่เข้าไป คนขับแท็กซี่ บางท่านเพิ่นบ่รู้แมะจ้า มันเข้าไปลึกและ อาจหลงได้จ้า ขอเสนอสั้นดอกจ้า อิอิ

ปล. อ้ายตระการ หน้าห้องน้ำกระจกใหญ่ๆๆ ใสแจ่มคักจ้า ฮ่าๆๆๆ ส่องแล้วงามๆๆ เกี่ยวกันบ่หนอ ::)::)::)
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

Tags for this Thread