หัวข้อ: จับสลากของขวัญงานพาแลง...เน๊าะๆ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5

จับสลากของขวัญงานพาแลง...เน๊าะๆ

จับสลากของขวัญงานพาแลง...เน๊าะๆ

วันเสาร์ที่ 7 มีนาคม 2552 เรามีนัดกันนะคะ สถานที่ ร้านอาหาร”ครัวแสงดาว”
    สาวแดง เวลา 15.00น เป็นต้นไป
    กิจกรรมที่ยายอยากให้มีซึ่งมันจะเป็นไปได้หรือไม่ก็ขึ้นอยู่กับมวลสมาชิกทุกท่าน
    จะช่วยกันประสานสามัคคี นั่นคือ กิจกรรมจับสลากของขวัญ งานพาแลง
    มูลค่าของขวัญขั้นต่ำ 200 บาท( คุณผู้ชายกรุณาร้องขอให้คนที่บ้านห่อให้งามๆเด้อ)..อยากเห็นบรรยากาศที่อบอุ่น สนุก และเป็นกันเองค่ะเป็นโอกาสที่จะได้ทำความรู้จักกันอย่างจริงใจใกล้ชิด ขอบคุณค่ะ แล้วพบกันนะคะ

...กรุณาเข้ามาเติมฝันนำกันเด้อ...ขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านค่ะ...

ปล...บอให้พ่อมเพรียงเฮียงหน้ามาจกหลากนำกันเด้อ...ของยายสิห่อแบบกล่องทางเทิงหละจ้า ::)
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5

Re: จับสลากของขวัญงานพาแลง...เน๊าะๆ

ล้อกโหวดครับ หมู่เจ่าอย่ามาจับถ่อ ข่อยได้ผู้เดียว หมายเลขอยู่นำข่อย

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

Re: จับสลากของขวัญงานพาแลง...เน๊าะๆ

ยายๆๆๆๆๆ ที่นอนขดอยู่นั่นคนหรือแมวนะยาย

จับฉลาก แลกของขวัญ บ่บังคับแม่นบ่จ้า ไผอยากจับ อยากแลก
    แล้วแต่ความสะดวกเนาะค่ะ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สายลม

เอาทะแม้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไวๆ เด้อ ไผ๋ อยากได้ ของขวัญฟ้าวๆมาจับ มาบายเด้อจ้า เหอๆ สละสิทธิ์ ให้ซุมป้อจ๋าย

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน

ยายครับห่อทางเทิ่งนะส่งมาให้ทางเกาหลีแน่เด้อบ่อใด่ไปนำเห็นนอนคดเป็นกะหนาวเนาะน่าเหลือโตนซิเอามาดูแลดอกครับ

Super Moderator
    Guide & Photographer
    สัญลักษณ์ของ เจ้าซายน้อย

รอบยิ้มพิมใจ Re: จับสลากของขวัญงานพาแลง...เน๊าะๆ

เป็นราคาที่เหมาะสมครับ ไม่ต่ำกว่า 200 บาท
    แต่ราคาหาได้สำคัญไม่ คุณค่าทางจิตใจสำคัญกว่า

นมัสการสัก 1 จอก อิอิ

เห็นด้วยจ้า ...เดี๋ยวเด็กน้อยสิผูกโบว์เอาตะของจับสลากก่อนนะ.
    ..อิอิอิ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

Re: จับสลากของขวัญงานพาแลง...เน๊าะๆ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ขอโทษที่คิดถึง...เด็กดื้อ Re: จับสลากของขวัญงานพาแลง...เน๊าะๆ
    เห็นด้วยจ้า ...เดี๋ยวเด็กน้อยสิผูกโบว์เอาตะของจับสลากก่อนนะ.
    ..อิอิอิ
    ป๊าดดดดด กิกช่างมั่นใจเหลือเกิน ::)

รางวัลที่หนึ่ง have dinner with web กรี๊ดดดดดดดดดดดดด
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5

ใหญ่ศรีๆ...หาจี้ป่ม/แมงกี้ซอน/มาห่อจั๊กกิโลกะพอดอก
    บ่าวหล่อ...กะห่ออั่วกบมาจั๊ก 5 โคมกะสุดยอดแล้ว ::)
    ขอบคุณทุกท่านที่มาเติมฝันนะคะ (ใครใคร่จกๆ ใครไม่ใคร่จกก็อยากให้จก พะนะ )

ชายน้อย...หล่าราคาของไม่สำคัญจริงๆเน๊าะ ความรู้สึกดีๆนี่สิหายาก(จริงๆนะ )
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23

จัดปายยๆค่ะ..คุณยาย..
    ปล..ว่าแต่..ความรู้สึกดีๆนี่..ไปหาซื้ออยู่ไสมาห่อหน่อซายน้อย.. ::)
    มองต่าง..อย่างปลง