หัวข้อ: รวมพลคนแข้งเหล็ก

บักเกิบ
    Guest

รวมพลคนแข้งเหล็ก

ขอนุญาติใช้กระทู้หัวข้อนี้ถามความคิดเห็นนะครับ ไม่รู้จะหากระทู้ไหน หัวข้อนี้น่าจะตรงมากที่สุดแล้วครับ เริ่มเลยนะครับ อยากแสดงความคิดเห็นว่า น่าจะมีการรวมพลประลองแข้งกันนะครับ เตะฟุตบอลกัน อาทิตย์ละครั้ง หรือ 2อาทิตย์ครั้ง หรือ 3 อาทิตย์ หรือ เดือนละครั้ง ตามความสะดวกและเหมาะสม บ้างนะครับ ความคิดเห็นนี้คิดว่าอย่างไรบ้างครับ ถ้าความคิดเห็นนี้ไม่เหมาะสมกับหัวข้อของกระทู้นี้ ต้องขออภัยด้วยเด้อครับรวมพลคนแข้งเหล็ก

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5

Re: รวมพลคนแข้งเหล็ก

เดือนล่ะครั้งนี้คือสิคืออยู่ ว่าแต่สิบ่เมาไปเตะบ้อครับ ฮ่าๆๆๆๆ
    ปล.ไสล่ะอ้ายๆๆมาให้ความเห็นเพิ่นแหน่ครับ สิเอาจั่งได๋น้อ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บักอ้าย

ปีละครั่ง ครับ รวมดีเจ นักร้อง บ้านมหา ปะทะ รวมแฟนคลับบ้านมหา ตอนกลางวัน งานพาแลงโลด...........บักอ้ายรับ หิ้วกระติกน้ำกับผ้าเย็นๆๆเด้อ........

บักเกิบ
    Guest

มาแล้ว 2 ความคิดเห็น 1 นักเตะ กะ 1 เด็กหิ้วกะติกน้ำผ้าเย็นครับ ยังงัยรบกวนช่วยกันมาแสดงความคิดเห็นกันซะหน่อยนะครับ ผมเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ ก็อยากให้เวปนี้มีการเล่นกีฬาครับ มีกิจกรรมร่วมกันครับ คริคริคริ ขอบคุณครับRe: รวมพลคนแข้งเหล็ก

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ liverpoolfc

สนามไหนบอกมาครับ

บักเกิบ
    Guest

Re: รวมพลคนแข้งเหล็ก กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liverpoolfc Re: รวมพลคนแข้งเหล็ก
    สนามไหนบอกมาครับ
    ถึงคุณliverpoolfc
    ต้องรอให้มีคนมาร่วมกันเยอะๆก่อนนะครับ จึงจะได้ข้อสรุปว่าสนามไหนครับ และใกล้เคียงสำหรับทุกๆคนมากที่สุดครับ อีกอย่าง ผมก็ต้องแจ้งให้ทางเจ้าของเวปหรือทีมงานของเวปทราบ ถ้ามีการจัดกิจกรรมการเตะฟุตบอลจริงๆ เพื่อจะให้ทีมงานของเวปดำเนินการในการจัดการต่อไปและดำเนินการตั้งกระทู้การจัดกิจกรรมการเตะฟุตบอลของสมาชิกในเวปเพื่อให้สมาชิกเข้ามาดูการนัดหมายการจัดกิจกรรมอย่างเป็นทางการครับ ตัวผมเองก็เป็นสมาชิกคนหนึ่งไม่มีสิทธิอะไรมาจัดการเองโดยพละการครับ หวังว่าคงเข้าใจนะครับ ผมเองแค่แสดงความคิดเห็นและเปิดกระทู้นี้ขึ้นมาครับ เพื่อนรับทราบความคิดเห็นของเพื่อนๆสมาชิกในเวปว่าจะมีความคิดเห็นอย่างไรครับ

นอกจากสิได้ออกกำลังกายแล้ว กะยังได้พบปะพี่น้องบ้านมหานำจ้า สิได้สร้างความสัมพันธ์ที่แน่นแฟ้นไปอีกระดับหนึ่ง ... พ้อกันเดือนละเทือ สำหรับกลุ่มย่อย และพ้อหน้ากันแบบครบทีมใน...ในงานพาแลงของทุกปี เด็กน้อยว่าคือสิจ้า ....

ปล. เดือนละ 1 ครั้ง เนื่อง เงินเดือนออกสิได้มีเงินซื้อน้ำแข็งให้น้องพงศ์น้อย นั่นแมะ...::)

บักเกิบ
    Guest

สรุป เป็นอันเหลวแน่งานนี้ เนื่องจากมีสมาชิกสนใจน้อยมาก และทีมงานก็ไม่ให้การตอบรับ ก็ขอเสนอปิดกระทู้นี้ให้ผมด้วยครับเด้อ ขอบคุณทุกๆท่านที่นำเสนอความคิดเห็นมาRe: รวมพลคนแข้งเหล็กครับ

อย่าเพิ่งปิดไวหลายครับสมาชิกอาจยังบ่ฮู้ ผมเห็นด้วยและสนับสนุนเต็มที่คับผมกะมักเตะบอลคือกันRe: รวมพลคนแข้งเหล็ก