หัวข้อ: เหงาหลังงาน

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

คำถาม และรอคำตอบ เหงาหลังงาน

จุดอิ่มตัวของความสำเร็จก็คือความท้อแท้

ผมเองคงจะปฏิเสธไม่ได้ว่า ความสำเร็จที่จะสมบูรณ์แบบทุกอย่างคงไม่มีแน่นอน
    เพราะด้วยสภาพแวดล้อม สถานการณ์ ที่บีบบังคับให้การทำงานหลายๆ อย่างต้องเดินไปในทาง
    ที่เร่งเร้าเกินไป จนเกิดความเลื่อมล้ำ คลาดเคลื่อน ไม่สมบูรณ์ ในสายตาของคนหมู่มาก
    นั้นละครับที่เราพยายามที่จะสื่อออกไปให้ทราบว่า ความคาดหวังในสิ่งที่ไม่คาดหวัง ทั้งหลายทั้งปวง
    ย่อมแปรปวนเป็นธรรมดา

ทีมงานของเรายอมรับว่าไม่ใช่มืออาชีพ และไม่ใช่ทีมงานที่ผ่านการจัดงานมาอย่างเจนจัด และมี
    วาระซ่อนเร้นในการจัดงานแต่อย่างใด

ความผิดพลาดทั้งหลายทั้งปวง ผมจะไม่เหมารวมไปยังทีมงานทั้งหมดแน่นอน
    เพราะในส่วนท่านที่สนับสนุนการจัดงานต่างก็มีความสมบูรณ์ในตัวอยู่แล้ว และถือเป็น
    ผู้มีพระคุณมากมายยิ่ง...

หากทุกท่านยังต้องการเรียกใช้พวกเราในโอกาสที่เหมาะสม พวกเราก็ยินดีด้วยความเต็มใจเสมอ

เหงาหลังงาน

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ บ่าวโจ่โล่

Re: เหงาหลังงาน

โอ๊วววววววว น้ำตาย้อยครับ ขอบคุณทีมงาน ทุกท่าน ทุกคน พิเศษท่านนักการ หนิหล่ะ
    :g

เป็นแรงใจให้เสมอ เด้อท่านเอ๊ย

อย่าคิดนะว่าเธออยู่ในโลกนี้คนเดียว หนทางไม่เปลี่ยวขนาดนั้น ยิ้ม ๆ ไว้ซิก็อุปสรรคต้องฝ่าฟัน ยังไงเธอก็จะมีฉันคอยห่วงใย

สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand

แหมเป็นคนขี้เหงาเนาะ อิอิ

แม็กกี้ขอชมเชยว่า คณะกรรมการจัดงานได้ดีค่ะ เพราะไม่ได้อยู่ที่นี่กันเลย แต่ยังทำได้ดีขนาดนี้ สนุกสนานมากค่ะ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน

เป็นกำลังแรงใจให้อ้ายบ่าวคนเดิมและทีงานบ้านมหาทุกๆๆท่านที่ทำให้พี่น้องมาพบเจอกันแม่นซิอยู่ใสกะตามทุกคนที่มา มาด้วยใจที่ฮักแพงกันคือจั่งพี่จั่งน้องเนาะครับ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ คนพนมไพร

:g:g:g สุดยอดแล้วละอ้ายบ่าว บ่อต้องเหงาเด้ออ้ายบ่าว เจ้าเป็นต้นแบบของคนนักอนุรักษ์ที่รวมใจคนอิสานออกมาได้เป็นรูปธรรม ผมดีใจที่สุดที่มาพ้อสังคมนี้ บ่อมีวาระซ่อนเร้นอีหลี ย่างออกหน้าเด้อพวกอ้ายสินำก้น แนวใด๋มันดีบ่อขัดต่อขนบธรรมเนียมประเพณีบ้านเฮา เกิดมากะหัวกะพ้อ รวมคนที่บ่อเคยฮู้จักกันมาก่อน มาเป็นหนึ่งเดียวกันได้นำใจอ้ายบ่าวกับทีมงานบ้านมหา ประเสริฐแล้วละ เสียสละเทิงเมื่อย เทิงย่านบ่อถืกใจคน คันแม่นพี่น้องบ้านมหาเฮาอีหลีเต็มร้อย บ่อถามหาหม่องบกพร่องดอก เหลียวบ่อเห็นแนวบ่อดีดอก สิพากันเหลียวเบิ่งแต่ว่าสิแก้ไขจั่งได๋สิให้มันดีขึ้น มั่นคงพัฒนาถาวร ซ่อยกันเฮ็ดให้บ้านมหาเฮาอยู่ได้ แล้วกะอยู่อย่างอบอุ่นพร้อม อดทนเด้ออ้ายบ่าวกำลังใจของเจ้ามีอยู่ซุแก ฮักแล้วกะชื่นชมในอุดมการณ์เด้ออ้ายบ่าว คุณพระคุ้มครองเจ้ากับทีมงานซุบาดย่างเด้อ คนดีศรีสังคม :g:g:g:g:g:g:g:g:g:g:g:g:g:g:g:g:g:g:g:g:g:g:g:

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...

บ่อต้องเหงาดอกท่านกำลังใจมากมายเลยครับ..คนดีอย่าท้อแท้เด้อครับ ส่ำนี่กะสุดยอดละครับผมว่า :g:g:g

:g :g คุณลุงและทีมงานสมาชิกบ้านมหาทุกท่านทำได้ดีที่สุดแล้วค่ะ.....Re: เหงาหลังงาน

Re: เหงาหลังงาน ส่งแรงใจให้อ้ายบ่าวคนเดิมและทีมงานสมาชิกบ้านมหาทุกๆท่านค่ะ......

:g

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6

ขอขอบคุณทุกท่าน ที่ให้มีวันนี้ได้ครับ
    ทั้งทีมงาน และเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

เรียกได้ว่า มิตรภาพไร้พรมแดน โดยแท้จริงครับ

จะมีต่อที่ไดอารี่ เร็วๆนี้ครับ

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ หน้าเกาหลี

ขอบคุณพี่น้องทุก ๆ คนอีหลีครับ
    ขอบคุณอ้ายบ่าวคนเดิม ย่างเล๊าะว่าซั่น
    ขอบคุณทีมงานทุกๆ ท่าน
    ขอบคุณพี่น้องห้องแช็ท ที่ชมถ่ายทอดสด
    ประทับใจหลายๆ ครับผม :g :g :g

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA

รอบยิ้มพิมใจ Re: เหงาหลังงาน

อย่าเหงาเถาะอ้าย จั้งใด๋กะเมืองไทยเฮาดอก ให้คนอยู่ไกลคือจอยพี้เหงา สิไปพาแลงกะยังบ่ได้อยู่จ้า อ้ายบ่าวเฮ้ดดีที่สุดแล้วจ้า เป็นกำลังใจให้เด้อจ้า ถ่าบ่มีอ้ายบ่าวแล้วกะทีมงานจอยกะบ่มีมื้อนี้คทอกันมื้อที่จอยได้รู้จักพี่น้องที่น่ารักจ้า:gRe: เหงาหลังงาน:g