ด่วน!บ่าวจัยประกาศขาย
เพื่อนฝากขายรถTOYOTA CORONA ปี 99(พ.ศ.2499)
เช็คศูนย์ตลอด(แต่ศูนย์บ่รับ)
รายละเอียด
รถเจ้าของขับมือเดียว(อีกมือหนึ่งจับประตูไว้)
เจ้าของใช้น้อยมาก(เพื่อนยืมตลอดรถบ่เคยวางเลย)
บ่เคยชนหนัก(มีตกเหวครั้งเดียวที่เขาใหญ่)
สภาพบางเดิมๆ(บางมากจนว่าผุ)
สีเดิมออกห้าง(20 กว่าปีกะสีเดิมยุ)
อ.ว.ท.ม.(แอร์ วิทยุ เทป แม็ก บ่มี)
ต่อรองกันได้ครับ เจ้าของสิไปนอก(บ้านนอก)
ต่อรองราคากันได้
ระบบเสียงรอบทิศทาง(เสียงเบรค เสียงลูกหมาก)ดังซุแนว ยกเว้นวิทยุ กับแตร...

ด่วน!!!บ่มีที่จอดอิหลี
ขอโทษที่ต้องเบลอทะเบียนนะครับ ย้านผู้บ่ประสงค์ดีครับ..
สมัยนี้ไว้ใจคนบ่ได้อิหลี....เฮ้อออออ